• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Bilic sacked by West Ham

Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
69,556
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
69,556 2,000
Slaven Bilic has been sacked by West Ham after leading the side to only 2 wins in 11 Premier League matches.

Source - BBC SPORTS
 
manchoso

manchoso

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
1,145
Points
2,000
manchoso

manchoso

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
1,145 2,000
Slaven Bilic has been sacked by West Ham after leading the side to only 2 wins in 11 Premier League matches.

Source - BBC SPORTS
ni kweli bora aende ligi ya uingereza imeshinda
ila inasikitisha binafsi nilikuwa nampenda sana toka nilimuona mara ya kwanza akiwa akiifundisha croatia
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
69,556
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
69,556 2,000
ni kweli bora aende ligi ya uingereza imeshinda
ila inasikitisha binafsi nilikuwa nampenda sana toka nilimuona mara ya kwanza akiwa akiifundisha croatia
Ndio hivyo tena mkuu , amevuna alichopanda
 
manchoso

manchoso

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
1,145
Points
2,000
manchoso

manchoso

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
1,145 2,000
Ndio hivyo tena mkuu , amevuna alichopanda
ligi mwaka huu ni ngumu mno
majanga yalianza baada ya kuhamia uwanja mpya sie waswahili tunahisi labda walisahau ndumba zao kwenye ule uwanja wao wa zamani
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
69,556
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
69,556 2,000
Bado hiki kibabu kinachotudhailisha kila siku mawenge
Nitafanya sherehe kubwa sana Wenger akitimuliwa Arsenal , yule mzee anadhalilisha ulaya nzima .
 
manchoso

manchoso

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2011
Messages
1,145
Points
2,000
manchoso

manchoso

JF-Expert Member
Joined Jul 27, 2011
1,145 2,000
Nitafanya sherehe kubwa sana Wenger akitimuliwa Arsenal , yule mzee anadhalilisha ulaya nzima .
kile kizee kina roho ya paka ila naona huu mwaka mgumu top 4 haipati
wanaweza kumfikiria kama atawapa ueropa ligue
 
Plesis

Plesis

JF-Expert Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
906
Points
1,000
Plesis

Plesis

JF-Expert Member
Joined Dec 24, 2012
906 1,000
Jamaa alianza kwa kasi sana pale westham.. ikawa inaogopeka... ila sasa hivi ndo bas tena
 

Forum statistics

Threads 1,402,634
Members 530,953
Posts 34,400,641
Top