Bili za Maji Zapanda kwa Asilimia 100 Musoma Mjini

Bowie

JF-Expert Member
Sep 17, 2016
4,031
2,000
Kweli tunasoma namba Mjini Musoma bili za maji kwa mwezi zimepanda kwa asilimia 100. Mpaka sasa Muwasa wameshindwa kutoa maelezo kwanini bili za maji zimepanda kiasi hicho. Usomaji mita haufanyiki na sasa bili zinatumwa kwa message kupitia mitandao simu bila kutoa maelezo kwa mteja ametumia maji kiasi gani.
Naomba Waziri wa maji ashughulikie hili tatizo kwa haraka kwani itabidii watu wa Musoma mjini waamue kuchukua ndoo na kwenda kuchota maji ziwani kwani kwa sasa hali hii inatisha.
 

shiu yang

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
3,171
2,000
Aisee ngoja muisome no. tu nilifikiri huko mlichagua mbunge wenu wa CCM itakuwa ahueni kumbe no. Za kirumi tunasoma wote
 

thesym

JF-Expert Member
Aug 15, 2012
3,358
2,000
Safi sana ongera idara ya maji musoma. Ongezeni ili kuongeza mapato kwa maendeleo ya musoma.
 

Rais2020

JF-Expert Member
Jul 14, 2016
3,260
2,000
Waambieni waongezee zaidi ya hiyo 100%. Nyinyi badala ya kupiga kura kwenye mabox ya kura mkakimbilia kupiga deki barabara.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom