Bila katiba mpya kuandikwa na wananchi wenyewe CCM itapora haki za watanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bila katiba mpya kuandikwa na wananchi wenyewe CCM itapora haki za watanzania

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dr. gracemary, Oct 3, 2011.

  1. d

    dr. gracemary Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli inaumiza sana kuona taifa, majimbo na kata vinaongozwa na watu ambao hawakuchaguliwa kihalali na wananchi bali wamechaguliwa na CCM inayodhani ina haki ya kumiliki taifa hili. Chaguzi mbalimbali nchini na matokeo yake ni ushahidi wa kutosha unaoonyesha kuwa hali hii itaendelea kuwa hivi miaka yote kama hakuna katiba mya. CCM wanafanya mchezo na maisha ya watu na hawaoni shida.

    Maoni yangu: Chadema ongozeni mapambano dhidi ya kuandikwa kwa katiba mpya, msisubiri uongo wa CCM kwani tutafika 2015 hakuna katiba mpya. Tunahitaji katiba mpya for our own future...kina mama wenzangu nao tusikubali kutumiwa na CCM. Tunahitaji ukombozi wa kweli na sasa tumechoka na utumwa wa jitu CCM.
     
Loading...