Bidii yetu itaingiza chadema madarakani. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bidii yetu itaingiza chadema madarakani.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mwitaz, Mar 25, 2012.

  1. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 314
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Makamanda wote JF, Umoja ni nguvu katika juhudi yoyote ikusidiwayo katika kuleta mafanikio...
    Ndugu zangu mafanikio yetu yamo katika msemo huu 'BIDII YETU ITAINGIZA CHADEMA MADARAKANI' ambalo pia ni kundi katika mtandao wa www.facebook.com
    Jamani hakuna mafanikio bila juhudi na maumivu, hivyo basi lazima tukubali:-
    1. Kulala na kushinda njaa,
    2. Kupigwa kwa vilungu,
    3. Kumwaga damu,
    4. Kupigwa na mabomu ya machozi,
    5. Kufungwa jela kwa kubambikiwa makosa>
    kwa kifupi kunyanyaswa kivyovyote vile katika harakati za kuingiza CHADEMA madarakani..
    Nina Imani kuwa CHADEMA ni chama imara ambacho kitaongoza Tanzania na kitaleta MABADIRIKO yatakayoleta hisia
    ¡). Itakayo onekana machoni mwa Watanzania
    ¡¡). Itakayogusa nyoyo za Watanzania
    ¡¡¡). Yatakayokubarika si na Watanzania tu bali walimwengu wote...
    Watanzania wenzangu, huu ni mwanzo mpya, mwamko mpya unaohitaji BIDII YETU KATIKA KUINGIZA CHADEMA MADARAKANI, na hivyo basi ni lazima tujikaze kisabuni:-
    a). Kugugutusha,
    b. Kuelewesha,
    c. Kuelimisha na
    d. Kuhamasisha jamii pana ya Watanzani kuhusu unyanyapa, ugandamizaji, ufisadi, maongozi mabovu, siasa mbaya, elimu mbovu, ubepari, ufujaji wa mali za umma na matumizi mabovu ya dola; yanayoendelezwa na
    ¤. CHAMA CHA MAPINDUZI,
    ¤. CHAMA CHA MABEPARI,
    ¤. CHAMA CHA MAFISADI,
    ¤. CHAMA CHA MAGAMBA,
    ¤. CHAMA CHA MAOVU,
    ¤. CHAMA CHA MAAFA..
    Mwana JF, Pamoja tunaweza.
    Nawasilisha.
     
  2. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,029
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mungu atupe viongozi wenye kujali wananchi wote
     
  3. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Umewasilisha na imepokelewa Comrade
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 28,640
    Likes Received: 28,483
    Trophy Points: 280
    Chama Cha Mauaji., Case study: Kifo cha Mwalimu Nyerere.
     
  5. r

    rwazi JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umenena mkuu, kila mmoja asaidie kwa namna anavyo weza
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    2015 lazima tuchukue nchi. Magamba are very corrupt!! tupa jela huko
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Safi kamanda
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,524
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    juhudi za kufika mpaka vijijini kuwaamsha zatakiwa maana huko ndiko wanakopatia ushindi magamba.
     
  9. Waberoya

    Waberoya Platinum Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 10,415
    Likes Received: 2,661
    Trophy Points: 280
    Matusi hayabadilishi watu hufanya watu wawe na kiburi
     
  10. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,487
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Ni mawazo ya maana sana hayo kwetu. Pambaneni kwa uhakika bila kuchoka kwani tunahitaji second Tanzania's Liberation na hii haitaletwa nchini kupitia CCM hata siku moja!!!!
     
  11. b

    busar JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 480
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwani cdm lini mmekuwa chama cha masikini? Mmebaki kutajana tuuu, mdee, mnyika, zito, mbowe, du, mara huyu kamlea yule, yule kmleta chamani huyu, nitajiunga nanyi cku mkimaliza balehe, chama Kama kikao cha send off? Elezeni sera basi, tunajua bila slaa cdm kwishne,
     
  12. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Mod tafadhari huyu jama anapotosha umma naomba apewe onyo
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 11,000
    Likes Received: 1,881
    Trophy Points: 280
    Wewe ndio unapotosha uma,nakuonya usirudie tena la sivyo utajuta kuzaliwa.
     
  14. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 314
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Uyasemayo hayana faida kwa umma kwani hayamnyima Mtanzania haki zake za Kimsingi kama vile wana CCM wanyimavyo watanzania..

    Kwa Moyo mkunjufu nakuomba ujiunge na CHADEMA katika harakati za kupinga:-
    1. Ukoroni mamboleo,
    2. Ufisadi,
    3. Ubepari,
    4. Ugandamizaji,
    5. Unyanyasaji,
    6. Uchakachuaji wa kura,
    7. Uongozi mbovu,
    8. Uongo,
    9. Uzembe wa kuchunguza mikataba kabla ya kusaini
    10. Ulemavu wa fikra za CCM.........
    ......ongeza 'U' kadri uwezavyo kupinga CCM wakati ukijianda kuwa KAMANDA wa CHADEMA.
    Nawasilisha kukujibu.
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,567
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Mkuu, ''wa kunyumba'' umesomeka vizuri sana.
    Endeleza harakati kwa nafasi yako na hatimaye siku moja ambayo haiko mbali tutaishuhudia chadema ikichukua usukani wa kuwaongoza watanzania.
     
  16. mwitaz

    mwitaz JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 314
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jambo gani nipotoshalo?
     
Loading...