Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bibi yangu anahitaji msaada anaumwa naombeni msaada wajameni

Discussion in 'JF Doctor' started by OME123, May 6, 2012.

  1. OME123

    OME123 JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,242
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    JAMANI WANA JF bibi yangu anasumbuliwa na kitu kama kiko kwenye mfuko wa nyongo,ni kitu kama barafu sasa basi mwenye ufahamu ninamna gani tunaweza kupata dawa ya kuiyeyusha tumboni naombeni msadaa jamani
     
  2. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ebu eleza vizuri!! tumbo limevimba? akila anapata maumivu? barafu haiwezi kaa mwilini toa mfano wa maana na elezea namna navyojisikia. kuna mengi katika mfuko wa nyonga, yaweza kuwa mawe, nk. eleza vema.
     
  3. mkuyati og

    mkuyati og JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Apr 19, 2011
    Messages: 671
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 60
    Unamaanisha ana Gall stones ama?? sasa mzazi, si umpeleke jospitali maana hyo ishu ni nzito. acha umbayuwayu kutugeuza waganga wa kienyeji!!
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,340
    Likes Received: 2,090
    Trophy Points: 280
    Mpeleke hospitali haraka mkuu,
    huku utapata dawa ila siyo ile ya fasta fasta,
    wakati anatumia dawa ndo ugonge jf upate virutubisho mkuu.

     
  5. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 7,070
    Likes Received: 2,755
    Trophy Points: 280
    kama ni gall stones tiba ya uhakika ni surgery japo kuna dawa lakini hazisaidii sana
     
Loading...