Biashara ya vyuma chakavu,masoko, na changamoto zake

KUNGUNIMSOMI

Senior Member
Sep 8, 2013
107
225
Habari wanajamvi nilikuwa napenda kufanya biashara ya vyuma chakavu je ni makampuni gani yananunua,vipi kuhusu bei kwa tani ya vyuma chakavu na ni mtaji kiasi gani unaitajika? Na ni changamoto gani zinazojitokeza kwenye biashara hii?
 

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Mar 1, 2016
4,587
2,000
Nilikua naangalia documentary moja hivi, hii biashara ni nyoko sana, jamaa wasaka vyuma chakavu wanang'oa mpaka monuments zenye high historical value. Tuombe mungu isitokee huku kwetu, wanaweza wakang'oa mpaka majengo kuchukua nondo.
 

stephot

JF-Expert Member
Mar 1, 2012
10,775
2,000
Unaishi sehemu gani ya hii nchi mkuu?mbona huku kwetu yameshatokea hayo mambo kitambo sana,na sehemu nyingi zimebaki magofu kwaajili ya vyuma chavu,waulize TRL na TAZARA ndio wanajua hayo machungu..
 

MIXOLOGIST

JF-Expert Member
Mar 1, 2016
4,587
2,000
Unaishi sehmu gani ya hii nchi mkuu?mbona huku kwetu yameshatokea hayo mambo kitambo sana,na sehemu nyingi zimebaki magofu kwaajili ya vyuma chavu,waulize TRL na TAZARA ndio wanajua hayo machungu..
Mkuu nipo sehemu ambayo wasaka vyuma chakavu hawapiti mara kwa mara pengine
 

kinyama nje

JF-Expert Member
Jul 3, 2017
1,727
2,000
Wanunuzi viwandani wanaogopa vyuma vya reli ukukutwa msala wake utawapa watu hella ya buree ila vinapita kimagumashi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom