Biashara ya uuzaji wa sigara

Biashara ya uuzaji wa sigara

Nahitaji kupata uzoefu wenu kuhusu hii biashara ya sigara hasa jumla
Unanunua packets kadhaa na kiberiti. 7natembea kwa watu ukiwa na coins unarusha rusha. ukikuta watu unawaambia unayo sm, nyota, marliboro au embassy. Wananunua. Wanaweza omba kiberiti au wasiombe basi. Umemaliza. Kwa siku hukosi tsh 30,000 mpaka 50,000 faida
 
Unanunua packets kadhaa na kiberiti. 7natembea kwa watu ukiwa na coins unarusha rusha. ukikuta watu unawaambia unayo sm, nyota, marliboro au embassy. Wananunua. Wanaweza omba kiberiti au wasiombe basi. Umemaliza. Kwa siku hukosi tsh 30,000 mpaka 50,000 faida

Asante ila nazungumzia jumla na cyo reja reja
 
Unanunua packets kadhaa na kiberiti. 7natembea kwa watu ukiwa na coins unarusha rusha. ukikuta watu unawaambia unayo sm, nyota, marliboro au embassy. Wananunua. Wanaweza omba kiberiti au wasiombe basi. Umemaliza. Kwa siku hukosi tsh 30,000 mpaka 50,000 faida

Kwa wiki 350,000
Kwa mwezi 1,500,000
Kwa mwaka 18,000,000
 
Back
Top Bottom