Biashara ya simu toka nairobi

RORYAKWETU

Member
Nov 18, 2011
83
95
Heri ya Mwaka mpya JF. Nipo Mwanza. Naomba mwenye uzoefu na biashara ya simu toka Nairobi. Nataka kufanya biashara hii sina mtaji mkubwa ila nataka kuanzia hicho nilichonacho. Ikiwezekana nijue ni Nairobi sehemu gani au maduka gani kuna simu za bei nafuu hasa za mchina hizi kuhusu soko lipo la kutosha. Pili nisaidiwe kuunganishwa na mtu anayezifata huko kuzileta mwanza. Maisha kutafuta na natanguliza shukrani za dhati.
 

tanganyika2015

Senior Member
Jul 14, 2012
138
250
Heri ya Mwaka mpya JF. Nipo Mwanza. Naomba mwenye uzoefu na biashara ya simu toka Nairobi. Nataka kufanya biashara hii sina mtaji mkubwa ila nataka kuanzia hicho nilichonacho. Ikiwezekana nijue ni Nairobi sehemu gani au maduka gani kuna simu za bei nafuu hasa za mchina hizi kuhusu soko lipo la kutosha. Pili nisaidiwe kuunganishwa na mtu anayezifata huko kuzileta mwanza. Maisha kutafuta na natanguliza shukrani za dhati.

Nipigie 0752409525 tuongee biashara. Happy new year!
 

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
May 10, 2012
5,310
2,000
kuna jamaa mmoja wa tabora aliuza nyumba 7 million,akaenda nairobi kununua simu,wale wasomali wa nairobi wakambadilishia box walilompakia simu zake,wakati tunamkagua boarder akatuambia kuna simu ,kufungua tukakuta maganda ya simu. mzee alilia kama mtoto mdogo mpaka akapoteza fahamu,akawa kila akiamka anaangalia box na kupoteza fahamu tena
 

Deus F Mallya

Verified Member
Jul 28, 2011
705
0
Kama mtaji wako ni mdogo sikushauri uanzie Nairobi. Ni bora ukaanzia China (Kuja mwenyewe au kuagiza) kwa sababu kwanza ni uhakika na bidhaa utakazozipata utazipata kwa grade unayoamua wewe. Pia bei ni nafuu sana.
 

Chimbuvu

JF-Expert Member
Jul 17, 2012
4,399
2,000
China anapanda basi la 45?kashakuambia mtaji wake mdogo

Kama mtaji wako ni mdogo sikushauri uanzie Nairobi. Ni bora ukaanzia China (Kuja mwenyewe au kuagiza) kwa sababu kwanza ni uhakika na bidhaa utakazozipata utazipata kwa grade unayoamua wewe. Pia bei ni nafuu sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom