Biashara ya salon imemshinda, mdada anauza vifaa vyake


Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
3,246
Likes
3,011
Points
280
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
3,246 3,011 280
img_20171101_124952-jpg.622036


Draya 2
Stand kwa ajiri ya Rollers
Sink
Viti vya Silver
Pazia 2
Vitana, Rollers, Taulo

img_20171101_124952-jpg.622036
img_20171101_114344-jpg.622037
img_20171101_114510-jpg.622038
img_20171101_125538-jpg.622040
img_20171101_123601-jpg.622043
img_20171101_125758-jpg.622044



Draya kila 1 - 180,000
Sink&Taulo - 90,000
Kiti cha Chuma - 170,000
Stand&Rollers na Vitana - 75,000
Pazia 2 pcs - 25,000

Kama uko interesting lem know, mzigo upo Dar as salaam, kama utataka kuchukua vyote, bei itapungua!
 
Godee jr

Godee jr

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
1,233
Likes
1,092
Points
280
Godee jr

Godee jr

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
1,233 1,092 280
Ikipita wiki moja na huu mzigo ukiwa bado upo nijulishwe please. Kuna mipango naweka sawa
 
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2011
Messages
5,319
Likes
5,656
Points
280
GIUSEPPE

GIUSEPPE

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2011
5,319 5,656 280
Hajasema ameshindwa biashara kwa namna gani, je eneo sio rafiki kibiashara au vipi? nimeuliza hivi kwasababu nataka kununua vifaa vyote pamoja nayeye mwenye navyo kisha tutafute sehemu yenye ubize tufungue hapo, lakini yeye aendelee kusimamia ila mimi ndo nitakuwa mmiliki kama akikubali mipango yote tutaongea tukionana. kiuhalisia hakuna biashara ngumu shida ni location, management na strategic plan.
 
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
2,727
Likes
2,247
Points
280
Aigoo

Aigoo

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
2,727 2,247 280
Yani wanawake wa salon akiwa mkeo cjui...
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,222
Likes
25,762
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,222 25,762 280
Hajasema ameshindwa biashara kwa namna gani, je eneo sio rafiki kibiashara au vipi? nimeuliza hivi kwasababu nataka kununua vifaa vyote pamoja nayeye mwenye navyo kisha tutafute sehemu yenye ubize tufungue hapo, lakini yeye aendelee kusimamia ila mimi ndo nitakuwa mmiliki kama akikubali mipango yote tutaongea tukionana. kiuhalisia hakuna biashara ngumu shida ni location, management na strategic plan.

yaan kwa saloon kwakweli ni kama kauzembe fulan !kuna mdada hiv mjanja sana ana saloon yake ukienda kwake jua utatindwa nyusi bure na kukupaka wanja wa lulu bure na kukupaka makeup simple yaan unatoka tofauti !sasa masaloon yetu haya had kunyoa nyusi unadaiwa buku! ukiwa mjanja saloon haikuachi tupu !mradi uwe mjanja tu na uweke urafiki na you tubes ujue mambo mengi !yaan utatusua
 
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
3,246
Likes
3,011
Points
280
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
3,246 3,011 280
Hajasema ameshindwa biashara kwa namna gani, je eneo sio rafiki kibiashara au vipi? nimeuliza hivi kwasababu nataka kununua vifaa vyote pamoja nayeye mwenye navyo kisha tutafute sehemu yenye ubize tufungue hapo, lakini yeye aendelee kusimamia ila mimi ndo nitakuwa mmiliki kama akikubali mipango yote tutaongea tukionana. kiuhalisia hakuna biashara ngumu shida ni location, management na strategic plan.
Mkuu! Ukweli ni kwamba Biashara imemshinda huyo Bi. Mdada, just poor Management!
 
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2017
Messages
15,222
Likes
25,762
Points
280
MBITIYAZA

MBITIYAZA

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2017
15,222 25,762 280
Mkuu! Ukweli ni kwamba Biashara imemshinda huyo Bi. Mdada, just poor Management!

na wanashindwa mie nilishapata majibu !saloon kuna umbea sana aisee had inakera !kuteta wateja arghh sio wote wanapenda maumbea umbea ya namna hyo !yaan uswahili sana !
 
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2016
Messages
3,246
Likes
3,011
Points
280
Powder

Powder

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2016
3,246 3,011 280
yaan kwa saloon kwakweli ni kama kauzembe fulan !kuna mdada hiv mjanja sana ana saloon yake ukienda kwake jua utatindwa nyusi bure na kukupaka wanja wa lulu bure na kukupaka makeup simple yaan unatoka tofauti !sasa masaloon yetu haya had kunyoa nyusi unadaiwa buku! ukiwa mjanja saloon haikuachi tupu !mradi uwe mjanja tu na uweke urafiki na you tubes ujue mambo mengi !yaan utatusua
Upo sahihi Mkuu!
 
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
2,643
Likes
716
Points
280
leipzig

leipzig

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
2,643 716 280
Mkikosana na michepuko yenu ndio mnaishia kuwanyang'anya fadhila mlizowapa,mna dhambi nyie.
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,631