Biashara ya nguo kwa mtaji wa Tsh. milioni 1

Dsaba

Senior Member
Jun 16, 2015
129
250
Habari za humu ndani ndugu zangu.

Katika hali ya kuchakarika na kutafuta maisha hatimaye leo nimekuja na wazo langu ambalo nahitaji msaada toka kwenu wadau au kama kuna wazo zuri zaidi ya hili unaweza pia nishauri.

Nilikuwa na wazo la kufanya biashara ya nguo za wadada na watoto, kwa mzoefu au mwenye uono zaidi. Je mtaji wa Tsh. milioni 1 unatosha? Kama unatosha nini kifanyike hadi kufikia step ya kuweka mzigo sokoni?

Location niliiona iwe Mbagala Rangi 3 (ila Rangi 3 na huu ujenzi wa barabara panachangamoto sana) au hata K\Koo.

NAOMBA KUWASILISHA
 

masagala

Member
Jan 28, 2017
98
150
Watu hawajaja hapa kwa kuwa nawe si mchangiaji.
ID yako ya 2015 lakin unaonekana c wa kujichanganya.

Hata nyuzi zako zina wachangiaji wachache sana.

Tembelea nyuzi zinazohusu biashara.
Ulichoandika tayari kishajadiliwa sana.
Nilikua cjui kumbe kama huwa huchangii kwenye maada yoyote kuhusu wenzio naww ukitoa uzi wako hawachangii!! Kama kijijini kwetu kama huwa huendi msiban naww cku ukifiwa hawaji
 

kokudo

JF-Expert Member
Oct 26, 2010
1,885
2,000
Nilikua cjui kumbe kama huwa huchangii kwenye maada yoyote kuhusu wenzio naww ukitoa uzi wako hawachangii!! Kama kijijini kwetu kama huwa huendi msiban naww cku ukifiwa hawaji
Kwa mfano mimi nikiingia Jf jukwaa langu ni humu BUU na Mara moja moja MMU inamaana sifahamiki
 

Karucee

JF-Expert Member
Mar 11, 2012
16,587
2,000
Watu hawajaja hapa kwa kuwa nawe si mchangiaji.
ID yako ya 2015 lakin unaonekana c wa kujichanganya.

Hata nyuzi zako zina wachangiaji wachache sana.

Tembelea nyuzi zinazohusu biashara.
Ulichoandika tayari kishajadiliwa sana.
Kush nikuambie kitu, watu hutofautiana

Kuna akina sisi Karucee ni headache tangu wadogo.... Darasani ni noisemakers tangu nursery school.

Ila kuna wengine who are comfortable in their solitude. Hawajichanganyi not because hawataki but it's because of their nature.

Some are shy, some just can't interact with others.

So please tumuelewe. And sometimes it is better to just read and mute rather than offend people or insult them.

If you can assist her please do... It you can send her a link, go ahead. The good you do will come back to you in one way or the other.
 

Dsaba

Senior Member
Jun 16, 2015
129
250
Kush nikuambie kitu, watu hutofautiana

Kuna akija sisi Karucee ni headache tangu wadogo.... Darasani ni noisemakers tangu nursery school.

Ila kuna wengine who are comfortable in their solitude. Hawajichanganyi not because hawataki but it's because of their nature.

Some are shy, some just can't interact with others.

So please tumuelewe. And sometimes it is better to just read and mute rather than offend people or insult them.

If you can assist her please do... It you can send her a link, go ahead. The good you do will come back to you in one way or the other.
Be blessed.
 

Dsaba

Senior Member
Jun 16, 2015
129
250
Kuna vitu hujawekq wazi mkuu.....je ni nguo za dukani au mtumba? Je umeishapat frame au utatumia vibanda vya chuma? na je hicho kibanda au frame tayari unayo?

Nisije ongelea nguo za mtumba wakati umetarget za dukani.....
Niliwish za dukan ila kama kwa uzoef wako unaona mtaji huo hazitosh pia unaweza nishaur niingie kwa za mtumba. frem kulipia kwa huo mtaji niliona ni ngumu. hivyo nilitaka kujua kama kuna mwenye uzoef kwa wale wanaopanga bidhaa kwenye meza utaratibu nao unakuaje!
 

las Casas

JF-Expert Member
Nov 22, 2015
439
500
Habari za humu ndani ndugu zangu.

Katika hali ya kuchakarika na kutafuta maisha hatimaye leo nimekuja na wazo langu ambalo nahitaji msaada toka kwenu wadau au kama kuna wazo zuri zaidi ya hili unaweza pia nishauri.

Nilikuwa na wazo la kufanya biashara ya nguo za wadada na watoto, kwa mzoefu au mwenye uono zaidi. Je mtaji wa Tsh. milioni 1 unatosha? Kama unatosha nini kifanyike hadi kufikia step ya kuweka mzigo sokoni?

Location niliiona iwe Mbagala Rangi 3 (ila rangi 3 na huu ujenzi wa barabara panachangamoto sana) au hata K\Koo.

NAOMBA KUWASILISHA
Huu mwandiko wa kike kabisaa. Mkuu hongera KWA kupata mtaji wengine tunasubiri tujitolee kwanza
 

Cleverman324

JF-Expert Member
Nov 17, 2018
228
500
B
niliwish za dukan ila kama kwa uzoef wako unaona mtaji huo hazitosh pia unaweza nishaur niingie kwa za mtumba. frem kulipia kwa huo mtaji niliona ni ngumu. hivyo nilitaka kujua kama kuna mwenye uzoef kwa wale wanaopanga bidhaa kwenye meza utaratibu nao unakuaje!
Binafsi nipo Mbagala rangi 3.nakomaa na vifuniko vya asali..hapa mbagala kuna matabaka..kama za dukani nenda kule biasi...kama mtumba mkali njoo hapa akiba bank...kwa huo mtaji kodi meza
 

Cleverman324

JF-Expert Member
Nov 17, 2018
228
500
niliwish za dukan ila kama kwa uzoef wako unaona mtaji huo hazitosh pia unaweza nishaur niingie kwa za mtumba. frem kulipia kwa huo mtaji niliona ni ngumu. hivyo nilitaka kujua kama kuna mwenye uzoef kwa wale wanaopanga bidhaa kwenye meza utaratibu nao unakuaje!
Kuchagua location ni kitu cha muhim zaidi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom