Biashara ya madini Arusha

E

Enno Temba

Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
24
Points
45
E

Enno Temba

Member
Joined Sep 30, 2015
24 45
Poleni na majukumu, bila shaka mu wazima wa afya na mnaliendeleza gurudumu la maendeleo huko mlipo.
Leo nimekuja hapa kutaka kujifunza kutoka kwenu kuhusu biashara ya madini hususani katika jiji la arusha ambalo ndo nitajikita zaidi humo.

Sambamba na hilo pia naomba msaada wa bei za madini yafuatayo katika soka la arusha:
️Garnet
️Ruby
️Green tomali
️Dhahabu

Natanguliza shukrani zangu kwa wote mtakaochangia katika uzi huu.
 
castieltsar

castieltsar

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
634
Points
1,000
castieltsar

castieltsar

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
634 1,000
hiyo garnet,ruby,tormaline hazina bei fixed inatokana na jiwe lako kwanzia color,clarity,carat ngap ....dhahabu kwa standard na soko la tz ni kwanzia elfu sitini hadi themanini per gram ikitegemea quality ya dhahabu yako
 
E

Enno Temba

Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
24
Points
45
E

Enno Temba

Member
Joined Sep 30, 2015
24 45
hiyo garnet,ruby,tormaline hazina bei fixed inatokana na jiwe lako kwanzia color,clarity,carat ngap ....dhahabu kwa standard na soko la tz ni kwanzia elfu sitini hadi themanini per gram ikitegemea quality ya dhahabu yako
Shukran mkuu nimekupata vizuri ila ungenifahamisha tu bei zake huwa zinarange shg ngapi hadi shingi ngap (garnet, ruby, tormaline)
 
C

Cgy

Member
Joined
Jul 18, 2018
Messages
9
Points
45
C

Cgy

Member
Joined Jul 18, 2018
9 45
hiyo garnet,ruby,tormaline hazina bei fixed inatokana na jiwe lako kwanzia color,clarity,carat ngap ....dhahabu kwa standard na soko la tz ni kwanzia elfu sitini hadi themanini per gram ikitegemea quality ya dhahabu yako
Ukiwa na million mbili unaweza kufanya hii biashara mkuu
 
E

Enno Temba

Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
24
Points
45
E

Enno Temba

Member
Joined Sep 30, 2015
24 45
Ukiwa na million mbili unaweza kufanya hii biashara mkuu
Tatizo sio mtaji mkuu hapa niltaka nifahamu bei za arusha zipoje kwanza, maana najua pakuyapata
 
castieltsar

castieltsar

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
634
Points
1,000
castieltsar

castieltsar

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2016
634 1,000
Shukran mkuu nimekupata vizuri ila ungenifahamisha tu bei zake huwa zinarange shg ngapi hadi shingi ngap (garnet, ruby, tormaline)
kuna makoro ambayo yameungua na moto wa baruti haya kwanzia elfu 30 mpaka laki moja nausheee....ila ukikutana na tanzanite grade aaa .... carat moja ni kwanzia laki 6 hadi 1.4mln hapo ukikutana na super dealer mzuri ila mabroker ndo watakupa hela ndogo
 
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2017
Messages
1,921
Points
2,000
A

antimatter

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2017
1,921 2,000
Kama mgeni na kazi hyo 2m inakata trip ya kwanza tu
 
E

Enno Temba

Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
24
Points
45
E

Enno Temba

Member
Joined Sep 30, 2015
24 45
kuna makoro ambayo yameungua na moto wa baruti haya kwanzia elfu 30 mpaka laki moja nausheee....ila ukikutana na tanzanite grade aaa .... carat moja ni kwanzia laki 6 hadi 1.4mln hapo ukikutana na super dealer mzuri ila mabroker ndo watakupa hela ndogo
Dm namba yako tuongee vizuri mkuu
 
E

Enno Temba

Member
Joined
Sep 30, 2015
Messages
24
Points
45
E

Enno Temba

Member
Joined Sep 30, 2015
24 45
Kwa sasa haya mawe yanauzika vipi? Na je yanauzwa kwa kilo au gram? Msaada tafadhali. Natanguliza shukrani
 
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2015
Messages
991
Points
1,000
Tape measure

Tape measure

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2015
991 1,000
Biashara ya madini sijawahi kuifanya ila naiwaza mno kwa utafiti niliofanya maeneo machache hii biashara haina base line bei inapanda na kushuka mda wowote na taarifa za leo hazina maana kesho ama mwezi ujao.

Hata alieko kwenye game ya madini kuna baadhi ya vitu vingi sana havijui na havifanyi wala kujihusisha navyo yeye amemaster upande fulani tu japo anafahamu kidogo kiasi upande mwingine lakini kamwe hajiusishi nao hata kama una faida yeye ana deal na upande wake.

Ukiwa mgeni kwenye hii biashara ni hasara tayari... ukitaka kufanikiwa usitafute mtaji tafuta maarifa kwanza jitahidi uwekeze muda wako mwingi zaidi kuliko pesa ....ukifanikisha usiache leta mrejesho.
 

Forum statistics

Threads 1,336,292
Members 512,585
Posts 32,533,664
Top