Biashara ya kutengeneza sabuni bila mashine Inauzwa

Biashara ya kutengeneza sabuni bila mashine Inauzwa

Dr. Zaganza

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2014
Posts
1,802
Reaction score
2,719
Habari wakuu.Kutokana na kuhamia biashara nyingine ya mkaa mbadala, nauza biashara ya yangu ya utengenezaji sabuni bila kutumia mashine iliyo na makazi mapya hapa Kibaha mjini,kata ya Misugu sugu.
Mnunuzi wa biashara hii, atapata vifuatavyo:
1.Mafunzo ya utengenezaji sabuni za udongo zinazotibu magonjwa ya ngozi kama chunusi,mabaka,fangasi bure
2.Brand ya biashara kama ilivyoambatanishwa
3. Contact na kutambulishwa kwa wasambazaji wa material
4.Wateja 10 wazuri wa kuanzia
5.Vifaa vya kutengenezea sabuni hizi za kipande na material ya kuanzia
6. Account ya kunasia wateja facebook na Instagram
Bei ni tzs 250,000/- (Laki mbili na hamsini elfu tu)

kwa maelezo zaidi wasiliana nami:
0713-039875
 

Attachments

  • brand.jpg
    brand.jpg
    4.6 KB · Views: 219
  • material ya sabuni.jpg
    material ya sabuni.jpg
    8.1 KB · Views: 290
  • sabuni 2.PNG
    sabuni 2.PNG
    21.4 KB · Views: 203
  • sabuni.jpg
    sabuni.jpg
    4 KB · Views: 213
Habari wakuu.Kutokana na kuhamia biashara nyingine ya mkaa mbadala, nauza biashara ya yangu ya utengenezaji sabuni bila kutumia mashine iliyo na makazi mapya hapa Kibaha mjini,kata ya Misugu sugu.
Mnunuzi wa biashara hii, atapata vifuatavyo:
1.Mafunzo ya utengenezaji sabuni za udongo zinazotibu magonjwa ya ngozi kama chunusi,mabaka,fangasi bure
2.Brand ya biashara kama ilivyoambatanishwa
3. Contact na kutambulishwa kwa wasambazaji wa material
4.Wateja 10 wazuri wa kuanzia
5.Vifaa vya kutengenezea sabuni hizi za kipande na material ya kuanzia
6. Account ya kunasia wateja facebook na Instagram
Bei ni tzs 250,000/- (Laki mbili na hamsini elfu tu)

kwa maelezo zaidi wasiliana nami:
0713-039875
Karibuni
 
Mi nataka hiyo biashara mbadala ya mkaa,inaonekana ina maslahi zaidi kuliko hii ya sabuni
 
Habari wakuu.Kutokana na kuhamia biashara nyingine ya mkaa mbadala, nauza biashara ya yangu ya utengenezaji sabuni bila kutumia mashine iliyo na makazi mapya hapa Kibaha mjini,kata ya Misugu sugu.
Mnunuzi wa biashara hii, atapata vifuatavyo:
1.Mafunzo ya utengenezaji sabuni za udongo zinazotibu magonjwa ya ngozi kama chunusi,mabaka,fangasi bure
2.Brand ya biashara kama ilivyoambatanishwa
3. Contact na kutambulishwa kwa wasambazaji wa material
4.Wateja 10 wazuri wa kuanzia
5.Vifaa vya kutengenezea sabuni hizi za kipande na material ya kuanzia
6. Account ya kunasia wateja facebook na Instagram
Bei ni tzs 250,000/- (Laki mbili na hamsini elfu tu)

kwa maelezo zaidi wasiliana nami:
0713-039875
Mi nataka hiyo biashara mbadala ya mkaa,inaonekana ina maslahi zaidi kuliko hii ya sabuni
 
Hii mada ungeigeuza kuwa darasa watu wengi wajifunze

Bilashaka ulishapata mnunuzi wa biashara yako ya sabuni. Hivyo sio vibaya ukatupa uzoefu wako kwa biashara zako hizo mbili

Kwa mfano, utupe uzoefu ulijifunzaje kutengeneza hizo sabuni za udongo, gharama ilikuwaje, faida zake zikoje, changamoto za masoko na namna ya kukabiliana nazo, pia tufahamu kama kuna kibali chochote kinahitajika kuwa nacho kwa biashara hiyo

Lakini pia utupe na mawili matatu kuhusu biashara yako ya mkaa mbadala

Kufanya hivyo utaweza kuhamasisha na wengine kuanza kutafuta hiyo fursa na huwezi jua mibaraka itakayomwangika kwa kufanya hivyo!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huo mradi ulishuuza na vip unaweza toa mafunzo kwa mtu anayeanza hii biashara
 
Back
Top Bottom