Biashara ya kukodisha muziki

Mgwila junior

Senior Member
Jul 31, 2016
103
225
Wadau ni ndoto yangu kuanzisha biashara ya kukodisha muziki eneo Fulani ambako ni kijijini na Huduma za muziki zipo chini ila sherehe ni nyingi pia.
Naomba mawazo yenu kuhusu changamoto na namna ya kuanza.

asante naomba kuwasilisha
 

dully santo

JF-Expert Member
Apr 12, 2014
259
500
Eneo Fulani ni eneo gani? unapoomba ushauri jaribu kuwa muwazi japo kwa asilimia chache
 

mrangi

JF-Expert Member
Feb 19, 2014
48,132
2,000
Wadau ni ndoto yangu kuanzisha biashara ya kukodisha muziki eneo Fulani ambako ni kijijini na Huduma za muziki zipo chini ila sherehe ni nyingi pia.
Naomba mawazo yenu kuhusu changamoto na namna ya kuanza.

asante naomba kuwasilisha
Uwe na dj mzuri na vyombo vizuri tu...
Kwa Siku malipo huwa ni 100,000/ mpk 130000
Kwa mjini

Ova
 

davibby

JF-Expert Member
Apr 7, 2012
285
250
Ukiwa na mziki mzur huwa ni 200-250k kweny harusi na shereh nyinginezo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom