Biashara ya kukodisha Muziki kwenye masherehe. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Biashara ya kukodisha Muziki kwenye masherehe.

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ndibalema, Jun 3, 2012.

  1. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Wadau, nataka nianzishe biashara ya kukodisha muziki kwa ajili ya kupiga kwenye matukio mbali mbali hasa ya sherehe.
    Kama kuna yeyote mwenye idea na biashara hii naomba ushauri.
    Natanguliza shukrani.
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,387
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Cha kwanza tafuta contact na ongea na Ma-MC maarufu bila kusahau CHA JUU chake ya Lunch/dinner ili akupe kazi. Pia hakikisha una Dj Mzuri na vyombo viwe smart na vya uhakika. Pesa ipo nje nje. La msingi anza na MC
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nakushukuru sana mkuu Kivumah. na kwa muziki system ya kuanzia natakiwa niandae capital ya shilingi ngapi?
     
  4. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni nzuri, but ni vizuri kuwa karibu sana pia na watu wanaokodisha kumbi, viti na maturubai ya sherehe ili wakupe madili, advertise vile vile utakavyoweza halafu pia weka bei nzuri ili watu waweze kuafford na upate wateja wengi, pia usisahau kufanya kazi yako vizuri na kuongea vizuri na kuwasikiliza vizuri wateja wanachohitaji, hapo itakuwa poa kabisa
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Maximum appreciation mkuuDoreen22 .
     
  6. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanks Mkuu Ndibalema
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 8,689
    Likes Received: 3,567
    Trophy Points: 280
    Kila MC ana muziki wake sikuhizi,sasa wewe angalia kwanza kabla ya kununua maana unaweza ukapagawa,Pili pata DJ mzuri(wote wa harusi wanafanana)...ukubali kumlipa MC cha juu baada kupata mgao wako 50,000/ na usafiri kwako!!DJ kwako!biashara sio kwa sasa maana MC wote wana miziki yao na DJ wao!!!!full music system 12m wajua,nenda pale opposite Mlimani city wanauza full set!!
     
  8. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,895
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Asante sana mkuu Skills4Ever inawezekana mambo ni tait kuliko nilivyokuwa nafikiria.
     
  9. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,387
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    .. Ndibalema siku hizi ukipata Dj mjanja anaweza cheza mziki kwa kutumia program za computer i.e Visual Djs n.k, so kwa kuanzia unaweza tafuta laptop na speaker kubwa zile za kutumia ktk kumbi. Zipo maduka ya electronics
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,521
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Ndibalema,umepata ushauri mwingi wa kila aina,nipigie tafadhali nikupe experience halisi kutoka kwa mimi ninayefanya shughuli hizo!0754348782
     
Loading...