Biashara inayouzwa

Biashara inayouzwa

Private-eye

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2013
Posts
1,069
Reaction score
1,211
Wajasiriamali...nawasalimu.

Natafta biashara/mradi unaouzwa. Ninamaanisha biashara au mradi unaoendelea ila unauzwa kwa sababu yoyote isipokuwa za msuguano wa kikodi na serikali.

Biashara au miradi itakayopewa kipaumbele ni kilimo na ufugaji, mgahawa, pharmacy, na usafirishaji. Hata hvyo...biashara au mradi mwingine wowote utapimwa kwa ubora wake.

Mradi au biashara iwe katika mkoa wa DSM na pwani. Kwa upande wa kilimo...eneo lisizidi heka kumi wala kupungua heka 3.

Bei ni maelewano kulingana na biashara au project husika. Tafadhali zingatia iwe ni kitu active na si cha kuanzisha...vigezo na masharti mengine pia vitahusika.

Karibu inbox kwa majadiliano zaidi.
 
Wajasiriamali...nawasalimu.

Natafta biashara/mradi unaouzwa. Ninamaanisha biashara au mradi unaoendelea ila unauzwa kwa sababu yoyote isipokuwa za msuguano wa kikodi na serikali.

Biashara au miradi itakayopewa kipaumbele ni kilimo na ufugaji, mgahawa, pharmacy, na usafirishaji. Hata hvyo...biashara au mradi mwingine wowote utapimwa kwa ubora wake.

Mradi au biashara iwe katika mkoa wa DSM na pwani. Kwa upande wa kilimo...eneo lisizidi heka kumi wala kupungua heka 3.

Bei ni maelewano kulingana na biashara au project husika. Tafadhali zingatia iwe ni kitu active na si cha kuanzisha...vigezo na masharti mengine pia vitahusika.

Karibu inbox kwa majadiliano zaidi.
Mimi nina biashara ipo active nahitaji mshirika wa kufanya naye
 
Back
Top Bottom