Bi Sofia Simba amualika Lowassa ufunguzi wa msikiti wa Taqwa

Bi Sofia Simba amualika Lowassa ufunguzi wa msikiti wa Taqwa

Sofia Simba muda wote anamuwaza Lowasa.Pia aliwahi kusema hakuna mwanaume kama Lowasa
 
Ni masahihisho kidogo, JK anaalikwa kuhudhuria ufunguzi Makanisa siyo kufungua Kanisa. Pengine kama ni haya makanisa mapya ya akina Rwakatale na Lusekelo.

Nimependa ufafanuzi wako,kuna watu wamemshambulia mleta uzi but nadhani alichotaka kusema ni kwamba Lw amealikwa kama mgeni wa kawaida na'si kukata utepe,mbona simple sana kuelewa wakuu!
 
Misiwezi shangaa huyo mama kufanya hivyo kwa wafuatiliaji wazuri wa siasa wanajua kama mama yumo katika list ya Jamaa hivyo anatimiza wajibu wake
 
Hii sasa inatia wasiwasi mkubwa mh Lowasa kuhudhuria makanisani na misikitini kama mgeni rasmi. Ni viongozi wa makanisa au misikiti ndio wanamwomba au yeye binafsi ndie anayetengeza mazingira ya kualikwa kuwa mgeni rasmi?....kama viongozi makanisani ndio wanamkaribisha ni kwa malengo yapi?..ana hela nyingi au ana moyo wa utoaji?....kama ni yeye mh, ana mkakatiwa kurahisisha mbi zake za urais 2015. Ni kwa sababu gani kushadidia kuwa chadema wana udini wakati udini unafanywa na viongozi kama hawa?...madhara ya hili ni nini? Anayefanya na wanaofanyiwa wanajua namna ya kulipana fadhila?...lini na namna gani?....

CHADEMA NI CHAMA CHA KANISA tumeshuhudia live campain zikipigwa kanisani na c kanisa moja tu makanisa kibao HIYO DHAMBI YA UDINI KTK SIASA cdm imejishusha thamani lkn ilikuwa ni chama stahiki kukabidhiwaNchi hii lkn Y kupitia kanisa , watanzania wote wamechoka kuendeshwa na dereva mmoja klmt milion 50,lkn si dereva anaetumia imani badala ya utaalam . Mwanasiasa mkristo haijalishi chama gani ukimuona kwny harakati za waislam ujue anajisafisha kwamba hana udini the same kwa mwanasiasa muislam ukimuona ktk harakati za wakristo ujue anajisafisha tu si vingine lkn ukweli utabaki palepale UDINI UPO KTK BAADHI YA VYAMA. Na yote ni uchu wa madaraka tu si vingine . WATANZANIA TUWENI MAKIN NA WANA C HASA WANACHITING MBAYA SANA HAWAHOFIII KUMWAGA DAM KWA MADARAKA TU.
 
Usiku wa Ijumaa ya 5/July/2013 Mkoani Mwanza, Edward Lowassa alikuwa mgeni rasmi katika harambee kubwa ya kuchangia taasisi 2 za Kiislam.
Harambee hiyo ilikuwa mahususi kuchangia Radio mbili za Kiislam. Malengo yalikuwa kupata milioni 500 lakini yalivukwa kwa kupata zaidi ya milioni 590.

Katika harambee hiyo maustadhi na mashekh mbalimbali walimsifu na kumpongeza sana Lowassa kwa moyo wake wakujitolea pasipo kubagua dini ya mtu.
Pia Lowassa alivishwa vazi maalum la heshima kwa waislam ambalo ni Joho na Kilemba. Lowassa alipata nafasi ya kutoa ya Hotuba fupi aliyowasisimua wahudhuriaji na mwisho aliagana nao kwa kuwashika mkono wahudhuria wote ambao walionyesha furaha kubwa kwake.

MY TAKE:
Huu ni mwendelezo wa vigogo wa CCM wanaotaka Urais 2015 kujipendekeza kwa watu kupitia makundi ya kijamii huku wakimwaga Pesa kwa mlango wa harambee, msaada, mchango nk.

SOURCE:Star TV
 
Maraisi Ccm hawapatikani kwa kuchangia makundi ya imani sisi tuna taratibu za kichama kumpata mgombea sahihi, mgombea mwenye asili ya ufisadi hawezi penya katika kamati kuu na kutawadhwa kuwa candidate kwa kupitia Ccm. Haya yanaweza fanyika kwingine na Ccm.
 
Ili mechi iwe tamu CCM msimamisheni Lowasa kugombea urais!
 
Naskia ametuahidi mahakama ya kadhi na Kujiunga na umoja wa kiislamu akiwa Rais.
 
ye asubiri tu pasu lake symbion. urahisi asahau hata akijichomekea kwenye cheap popularity
 
Cha ajabu hapo ni nini ?
Kama kufungua tu sioni tabu labda mngesema
akaswalishe ndy tungeona ajabu.
Punguzeni jazba ndugu

Biblia
LUKA 5:31

YESU

Akajibu wenye afya hawahitaji tabibu isipokuwa
kwa walio hawawezi.
 
sofia simba alijuaje ratiba za hiyo shughuli? Bila shaka alishirikishwa, na inaonekana alishirikishwa kama mtu muhimu otherwise asingepata ujasiri wa kumualika mtu kama lowassa. Tatizo bado liko kwa viongozi wa msikiti
 
Biblia
LUKA 5:31

YESU

Akajibu wenye afya hawahitaji tabibu isipokuwa
kwa walio hawawezi.

Sasa katika hili yupi ni mwenye afya na yupi hajiwezi? Jaribu kuwa muangalifu kabla ya kuchukua hizi references.
 
Alipata kunena...
"lowassa mwanaume wa shoka" sofia simba
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom