Bi Ayi Dham'bin' Kut'lat kwa kosa gani umeuwawa

Bi Ayi Dham'bin' Kut'lat kwa kosa gani umeuwawa

Kindus

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2014
Posts
4,252
Reaction score
3,374
1786819037268.jpg
 
Hivi,hao askari walishindwa hata kusoma hali na mazingira ya hao vijana?Kwa uzoefu, mbinu na mafunzo yao walishindwa kutambua chochote?
 
NIanza kwa maneno haya yaliipo katika kitabu kitakatifu cha Qur an yakimaanisha kuwa hili ni swali ambalo Mungu Mwenyezi atawahoji waja wake walouwawa kwa kudhulumiwa

Askari unamuua mtoto wangu akiwa getini kwa kumpa jina la ujangili hali ya kuwa hana hata kisu kwa hiyo angemuua tembo kwa kumpiga roba au angeokota mjiwe amtwange faru kichwani kisha ang'oe upembe kwa meno

Unavaa uniform ya serikali ili uhatarishe uhai wetu sie wenye serikali

View attachment 3650985
Hyo ni ajali kazini tu wangapi humu tumepitia masoto ya wanajeshi na hakuna walikosema kama wengekuwa wanania ya kuwauwa wangewaulia pale pale getini wasingeambiwa waondoke.

Back 2010 nishapitaga eneo la jeshi banana ambko hawaruhusu kutembea raia nikala budy kuanzia saa 1 mpka saa 5 usku nikiwa nimetepeta.

Na wengi tu yanawakuta hayo ya adhabu za polisi sema ndo vile tu wana walikuwa na mapafu ya k vant na viroba
 
Hyo ni ajali kazini tu wangapi humu tumepitia masoto ya wanajeshi na hakuna walikosema kama wengekuwa wanania ya kuwauwa wangewaulia pale pale getini wasingeambiwa waondoke.

Back 2010 nishapitaga eneo la jeshi banana ambko hawaruhusu kutembea raia nikala budy kuanzia saa 1 mpka saa 5 usku nikiwa nimetepeta.

Na wengi tu yanawakuta hayo ya adhabu za polisi sema ndo vile tu wana walikuwa na mapafu ya k vant na viroba
Acha kutetea mauaji. Wewe kama hukufa ni wewe.
 
Hyo ni ajali kazini tu wangapi humu tumepitia masoto ya wanajeshi na hakuna walikosema kama wengekuwa wanania ya kuwauwa wangewaulia pale pale getini wasingeambiwa waondoke.

Back 2010 nishapitaga eneo la jeshi banana ambko hawaruhusu kutembea raia nikala budy kuanzia saa 1 mpka saa 5 usku nikiwa nimetepeta.

Na wengi tu yanawakuta hayo ya adhabu za polisi sema ndo vile tu wana walikuwa na mapafu ya k vant na viroba
Unatetea ujingujinga.Wamesababisha kifo.Kawatetee kwa hayo maneno yako ya kijinga ili aliyekufa afufuke.
 
Hyo ni ajali kazini tu wangapi humu tumepitia masoto ya wanajeshi na hakuna walikosema kama wengekuwa wanania ya kuwauwa wangewaulia pale pale getini wasingeambiwa waondoke.

Back 2010 nishapitaga eneo la jeshi banana ambko hawaruhusu kutembea raia nikala budy kuanzia saa 1 mpka saa 5 usku nikiwa nimetepeta.

Na wengi tu yanawakuta hayo ya adhabu za polisi sema ndo vile tu wana walikuwa na mapafu ya k vant na viroba
HAKUNA KITU CHA THAMANI KWENYE MAISHA KAMA UHAI MZEE.
HAKI YA BINADAMU YA KUISHI NDIO KITU CHA KWANZA DUNIANI.

Ila kwasababu huna akili ndio maana unalinganisha Uhai na Ujinga wako

ELimu
Elimu.
Elimu.

RUDI SHULE.
 
Hyo ni ajali kazini tu wangapi humu tumepitia masoto ya wanajeshi na hakuna walikosema kama wengekuwa wanania ya kuwauwa wangewaulia pale pale getini wasingeambiwa waondoke.

Back 2010 nishapitaga eneo la jeshi banana ambko hawaruhusu kutembea raia nikala budy kuanzia saa 1 mpka saa 5 usku nikiwa nimetepeta.

Na wengi tu yanawakuta hayo ya adhabu za polisi sema ndo vile tu wana walikuwa na mapafu ya k vant na viroba
Mkuu hawa waliteswa extremely. Baba wa marehem kadai mwili ulikuwa na alama za viboko na damu kuvilia ndani. They acted very unprofessional.
 
NIanza kwa maneno haya yaliipo katika kitabu kitakatifu cha Qur an yakimaanisha kuwa hili ni swali ambalo Mungu Mwenyezi atawahoji waja wake walouwawa kwa kudhulumiwa

Askari unamuua mtoto wangu akiwa getini kwa kumpa jina la ujangili hali ya kuwa hana hata kisu kwa hiyo angemuua tembo kwa kumpiga roba au angeokota mjiwe amtwange faru kichwani kisha ang'oe upembe kwa meno

Unavaa uniform ya serikali ili uhatarishe uhai wetu sie wenye serikali

View attachment 3650985
R.I.P - Mdudu .. handsome....
 
Mkuu hawa waliteswa extremely. Baba wa marehem kadai mwili ulikuwa na alama za viboko na damu kuvilia ndani. They acted very unprofessional.
Hawa Kitanzi kinawalamba chapu tu...
 
ما هي الجريمة التي قُتلت بسببها؟
 
Hivi,hao askari walishindwa hata kusoma hali na mazingira ya hao vijana?Kwa uzoefu, mbinu na mafunzo yao walishindwa kutambua chochote?
Mkuu, matukio kama haya yanayotokea nyuma ya pazia na hayafahamiki ni mengi. Hakuna kikosi chenye kiu ya damu kama hawa watu. NB: watu watanishangaa sana mimi nikisema tukio kama hili wala halijanishangaza hata kidogo. Kama rais wa nchi anaweza kufurahia hadharani kuuawa kwa watu kama ilivyotokea 29/10 na raia wakaona ni poa tu, tena baadhi wakamshangilia tunadhani hao polisi watafanya nini?
 
Mkuu, matukio kama haya yanayotokea nyuma ya pazia na hayafahamiki ni mengi. Hakuna kikosi chenye kiu ya damu kama hawa watu. NB: watu watanishangaa sana mimi nikisema tukio kama hili wala halijanishangaza hata kidogo. Kama rais wa nchi anaweza kufurahia hadharani kuuawa kwa watu kama ilivyotokea 29/10 na raia wakaona ni poa tu, tena baadhi wakamshangilia tunadhani hao polisi watafanya nini?
Umeamdika uhalisia mtupu.Siongezi neno.That's a damn shame!
 
NIanza kwa maneno haya yaliipo katika kitabu kitakatifu cha Qur an yakimaanisha kuwa hili ni swali ambalo Mungu Mwenyezi atawahoji waja wake walouwawa kwa kudhulumiwa

Askari unamuua mtoto wangu akiwa getini kwa kumpa jina la ujangili hali ya kuwa hana hata kisu kwa hiyo angemuua tembo kwa kumpiga roba au angeokota mjiwe amtwange faru kichwani kisha ang'oe upembe kwa meno

Unavaa uniform ya serikali ili uhatarishe uhai wetu sie wenye serikali

View attachment 3650985
Watanzania tuache unafki! Nchi ikishafikia kwenye stage ya kuua raia bila kosa kama ilivyokuwa 29/10 na muuaji akapita mitaani anatamba na baadhiyetu tukamshangilia na kuendelea na maisha, hiki kilichotokea kwa huyu kijana kinawashangaza kweli?
 
Hyo ni ajali kazini tu wangapi humu tumepitia masoto ya wanajeshi na hakuna walikosema kama wengekuwa wanania ya kuwauwa wangewaulia pale pale getini wasingeambiwa waondoke.

Back 2010 nishapitaga eneo la jeshi banana ambko hawaruhusu kutembea raia nikala budy kuanzia saa 1 mpka saa 5 usku nikiwa nimetepeta.

Na wengi tu yanawakuta hayo ya adhabu za polisi sema ndo vile tu wana walikuwa na mapafu ya k vant na viroba
Bado haitoi uhalali
 
Back
Top Bottom