Dah!Watu siku hizi wanakaba
kuna best yngu yamemkuta hayo arusha km wk 2 zilizopita aliapply kaz word vision jion yake wakamwambia haya haya jamaa akanicheki nkamwambia matapeli aachane nao......yaani hii nchi sasa muamini baba yko na mama yko tu.
Jamaa akaibuka mida ya kama saa 10 jioni anagonga soft drinks, he never touched alcohol, ila rafiki yangu anatandika Jameson whisky balaa, story zikawa zimenoga kichizi, jamaa akaanza kuchombeza unajua salary yako kama degree holder itakua 2.5M,and above akaanza kumwonyesha rate za salary kwenye simu,rafiki yangu akapagawa kichizi akipiga mahesabu alipo anakinga 960k take home akazidi kupagawa, yaani akawa anawaza vitu lukuki vya kufanya akipata hiyo job.... Palepale akamchomekea unajua mjini kazi kujuana, mi naweza kukulink na mtu pale ambaye asilimia 200 akikurecomend unaajiriwa, Daaah jamaa akazidisha mchecheto tunafanyajefanyaje sasa kukutana nae, akatulizwa relax nimpange akiwa tayari nitakushtua.Rafiki yangu hakua na wasiwasi naye kabisa kwakua hakuonyesha dalili za tamaa....Wakamalizia gambe wakaagana, rafiki yangu akawa akilini mwake ana 40% kazi anaipata, so akamtia Jamaa 20k akamwambia hii utaweka mwarabu kwenye ndinga yako.
Kufika home anawaza amuhadithie mkewe au ampe surprise akipata kazi, jibu likaja surprise itakua mukide, si kwa wife tuu hata kwa washikaji zake hakuwaambia, akawa anasikilizia awasuprise mazee..ofisini kwake ndo aliwaona wachawi kabisa wanaweza wakamwaribia hahahahahaa.........kosa la pili......(DON'T HIDE A CLEAR/CLEAN DEAL TO YOUR partiner-wife/husband neither a close friends utajutaaaa) View attachment 1451622
Sent using Jamii Forums mobile app
Jamaa akaibuka mida ya kama saa 10 jioni anagonga soft drinks, he never touched alcohol, ila rafiki yangu anatandika Jameson whisky balaa, story zikawa zimenoga kichizi, jamaa akaanza kuchombeza unajua salary yako kama degree holder itakua 2.5M,and above akaanza kumwonyesha rate za salary kwenye simu,rafiki yangu akapagawa kichizi akipiga mahesabu alipo anakinga 960k take home akazidi kupagawa, yaani akawa anawaza vitu lukuki vya kufanya akipata hiyo job.... Palepale akamchomekea unajua mjini kazi kujuana, mi naweza kukulink na mtu pale ambaye asilimia 200 akikurecomend unaajiriwa, Daaah jamaa akazidisha mchecheto tunafanyajefanyaje sasa kukutana nae, akatulizwa relax nimpange akiwa tayari nitakushtua.Rafiki yangu hakua na wasiwasi naye kabisa kwakua hakuonyesha dalili za tamaa....Wakamalizia gambe wakaagana, rafiki yangu akawa akilini mwake ana 40% kazi anaipata, so akamtia Jamaa 20k akamwambia hii utaweka mwarabu kwenye ndinga yako.
Kufika home anawaza amuhadithie mkewe au ampe surprise akipata kazi, jibu likaja surprise itakua mukide, si kwa wife tuu hata kwa washikaji zake hakuwaambia, akawa anasikilizia awasuprise mazee..ofisini kwake ndo aliwaona wachawi kabisa wanaweza wakamwaribia hahahahahaa.........kosa la pili......(DON'T HIDE A CLEAR/CLEAN DEAL TO YOUR partiner-wife/husband neither a close friends utajutaaaa) View attachment 1451622
Sent using Jamii Forums mobile app
Hiyo 300000 ni rushwa, PCCB wawe karibuHii Nexon nilitafuta hata sikuona inahusika na nini.Hakuna kazi hapo,kaa chonjo!
saa nyingine hata hao baba na mama yako wanaweza kukutapeli pia...muamini God pekee yake hata wewe usijiamini