Bernard Membe arithi nafasi ya Maalim Seif, ateuliwa kuwa Mshauri Mkuu wa ACT Wazalendo

Influenza

JF-Expert Member
Jul 1, 2018
1,272
2,000
Kiongozi wa ACT Wazalendo, Zitto Kabwe amemteua Bernard Membe kuwa Mshauri Mkuu wa Chama hicho kuanzia jana, Agosti 02, 2020

Zitto amesema amefanya uteuzi huo kwa Mamlaka aliyopewa chini ya Ibara ya 85(1) ya Katiba ya Kiongozi wa Chama hicho

Membe aliyehamia chama hicho hivi karibuni akitokea CCM anaenda kushika nafasi ambayo awali ilishikwa na Maalim Seif kabla ya kuwa Mwenyekiti wa Chama hicho

EefHAvkXoAMCCsn.jpg
 

Bayyo

JF-Expert Member
Apr 2, 2012
1,423
2,000
Duh, tangu Lini Membe ameshaiva na kujua itikadi za ACT. Upinzani wa TZ in pasua kichwa, kichefuchefu tupu. Huko Ufipa wako bize kumpitisha Nyalandu. Halafu kuna mijitu itashangaa na kubisha kuwa wagombea wote mwaka huu siyo wa CCM!!

Kama kawa kama ilivyokuwa 2015, mwaka huu tutegeme mtanange kati ya CCM iliyo ACT, au CCM itakayotoka CDM leo. Then, Matokeo tayari ya OCT. Kwani kuna swali???
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
95,502
2,000
Huu uzi unahusu ACT wachana na kukitaja chama tawala ifikapo november baada Lissu kuapishwa.
Duh, tangu Lini Membe ameshaiva na kujua itikadi za ACT. Upinzani wa TZ in pasua kichwa, kichefuchefu tupu. Huko Ufipa wako bize kumpitisha Nyalandu. Halafu kuna mijitu itashangaa na kubisha kuwa wagombea wote mwaka huu siyo wa CCM!! kama kawa kama ilivyokuwa 2015, mwaka huu tutegeme mtanange kati ya CCM iliyo ACT, au CCM itakayotoka CDM leo. Then, Matokeo tayari ya OCT. Kwani kuna swali???
 

Percy

JF-Expert Member
Jul 21, 2014
5,727
2,000
Nafkiri wamefanya hivo ili mchizi asiondoke, ila time will tell. Jamaa atasepa tu akikosa urais atarudi zake ccm.
 

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
11,404
2,000
Hahhahaha... Hiki chama kinachekesha sana muundo wake!

Yani inaonekana Zitto ana mamlaka ya kuteua na kutengua muda wowote akitaka!
 

Vandetta

JF-Expert Member
Dec 5, 2013
746
500
Zitto ndo DIGALA mwenyewe, anawapangia kazi kina Maalim Seif na Benard Membe.
 

Missile of the Nation

JF-Expert Member
May 24, 2018
7,232
2,000
Safi sana, Vichwa makini vikiungana ni sawa na CPU nyingi zifanye kazi kwa kushirikiana, Hapo outcome lazima itakuwa ni more efficient.
Nawapongeza sana ACT kwa kufanikiwa kukileta kichwa kama Membe ndani ya safu ya watu makini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom