Benki ya Dunia itakopesha Tanzania na Kenya Dola 1.2Bilioni

Benki ya Dunia itakopesha Tanzania na Kenya Dola 1.2Bilioni

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
5,224
Reaction score
1,687
Benki ya Dunia imesema kuwa itakopesha nchi za Tanzania na Kenya kiasi cha Dola 1.2Bilioni kuboresha bandari na vivuko vya Ziwa Tanganyika na Victoria.


CHANZO: NIPASHE Online
 
Mimi siungi mkoni hoja 1.2 bl usd ni kama 2 trillion yaan wanazidi kutoongezea madeni huku hela utakayo tumika kwenye miradi uliyo kusudiwa ikiwa chin ya 40% .wapigaji ni wengi mno chini ya CCM bora tusikopeshwe hiyo hela
 
tunazo hela nyingi tu ziko mikononi mwa watu ndio tupo kwenye mchakato wa kuzikusanya watukaushie tukikomaa na Walozipiga zikirudi zinapita hata huo mkopo wao.
 
Mwisho wa siku wanarud kututawala kisa tumeshindwa kulipa madeni CCM 2015 hampiti ng'o!!
 
Back
Top Bottom