msafwa93 JF-Expert Member Joined Jul 2, 2011 Posts 4,840 Reaction score 6,148 May 19, 2019 #1 Habari wadau.. Nauza bembea ya watoto.. Anaweza kubembea mpaka mtoto wa miaka 7.. Bei 150,000...
Mayor of kingstown JF-Expert Member Joined Feb 19, 2017 Posts 2,920 Reaction score 4,216 May 19, 2019 #2 [emoji23][emoji23][emoji23]mmmh miaka 10.. plastic iyo
msafwa93 JF-Expert Member Joined Jul 2, 2011 Posts 4,840 Reaction score 6,148 May 19, 2019 Thread starter #2 .....
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,024 Reaction score 59,684 May 19, 2019 #3 Jamaa una makochi ya kizee sana
Chupayamaji JF-Expert Member Joined Sep 19, 2017 Posts 5,779 Reaction score 13,704 May 19, 2019 #4 [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] duuuh Saint Ivuga said: Jamaa una makochi ya kizee sana Click to expand...
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] duuuh Saint Ivuga said: Jamaa una makochi ya kizee sana Click to expand...
M Maikoel JF-Expert Member Joined Mar 9, 2019 Posts 1,496 Reaction score 2,298 May 19, 2019 #5 Kwenye picha yake moja president wetu fulani alionekana akiiendesha huko majuu, ilipendeza sana
PROF NDUMILAKUWILI JF-Expert Member Joined Mar 25, 2016 Posts 10,516 Reaction score 13,270 May 19, 2019 #6 Saint Ivuga said: Jamaa una makochi ya kizee sana Click to expand... Mkuu ingekuwa vizuri ungepost na ya kwako ya kijanja jamaa aone huwenda ukawa umemsaidia akitaka kubadiri achague hayo ya kisasa.
Saint Ivuga said: Jamaa una makochi ya kizee sana Click to expand... Mkuu ingekuwa vizuri ungepost na ya kwako ya kijanja jamaa aone huwenda ukawa umemsaidia akitaka kubadiri achague hayo ya kisasa.
msafwa93 JF-Expert Member Joined Jul 2, 2011 Posts 4,840 Reaction score 6,148 May 31, 2019 Thread starter #7 PROF NDUMILAKUWILI said: Mkuu ingekuwa vizuri ungepost na ya kwako ya kijanja jamaa aone huwenda ukawa umemsaidia akitaka kubadiri achague hayo ya kisasa. Click to expand... Achana nae mkuu..
PROF NDUMILAKUWILI said: Mkuu ingekuwa vizuri ungepost na ya kwako ya kijanja jamaa aone huwenda ukawa umemsaidia akitaka kubadiri achague hayo ya kisasa. Click to expand... Achana nae mkuu..