beijings hebu nipe mtazamo wako katika hili...


NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
un BF wako, kutokana na majukumu inatokea mnakua na "long distant relationship"...mnapendana sana na ww binafsi hutaki kumpoteza...unapatwa na wazo la kutokumuamini labda kutokana na yeye kuwa kimya kidogo tu,..ila mkiwasiliana anasema "everything is fine and stuff, that he was jus tired" na unajaribu kum-trap kwa kutumia namba nyingine ya simu kwa kumtumia msg za kimapenzi, kidume kinarespond positively, anasema yuko "single" na anaomba umtumie na picha zako!!!!utachukua uamuzi gani?
hata kaka kama unamchango tupia....
 
A

Ashangedere

Senior Member
Joined
Aug 9, 2010
Messages
119
Likes
0
Points
0
A

Ashangedere

Senior Member
Joined Aug 9, 2010
119 0 0
Labda na yeye alikuwa anakujaribu, nini kinakufanya umjaribu?? haipendezi muamini until ukweli utakapojionyesha wenyewe.
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
Kwa nini hamuaminiani
Kama umeamua kumwamwini mwamini hadi utakapproove kivingine
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
oooooppppsssss kumbe waliambiwa ni wa beijing tuu sori sana
 
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
2,186
Likes
17
Points
135
Age
29
Mtalingolo

Mtalingolo

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
2,186 17 135
Mie ukinijaribu kwa kuntumia rafikiako ajipendekeze kwangu eti kunipima msimamo na nigundue unanijaribu nafanya kweli,
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
M.Rocky ucjali nimesha edit maana ningekosa comment za watu muhimu humu ndani..so u wea ryt!!!

U shouldnnt worry about him
Kama anakupenda atakuheshimu na ataheshimu upendo wako
Na mpe benefit of doubt na mwache kama ni mwaminifu atatunza uaminifu wake kwako na ataheshimu uhusiano wako ila kama hana huo uaminifu jua kwamba hata ukiwa nae karibu kama anataka kucheat atacheat tuu
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
kaka unaona kabisa upande huu wa namba ya ukwel mapenzi yanashuka kwa kasi lakini anasema everthing is ryt!!kazi nyingi tu.. na upande wa trap number yanapanda,
U shouldnnt worry about him
Kama anakupenda atakuheshimu na ataheshimu upendo wako
Na mpe benefit of doubt na mwache kama ni mwaminifu atatunza uaminifu wake kwako na ataheshimu uhusiano wako ila kama hana huo uaminifu jua kwamba hata ukiwa nae karibu kama anataka kucheat atacheat tuu
 
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,192
Likes
588
Points
280
Mr Rocky

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,192 588 280
kaka unaona kabisa upande huu wa namba ya ukwel mapenzi yanashuka kwa kasi lakini anasema everthing is ryt!!kazi nyingi tu.. na upande wa trap number yanapanda,

Ni wewe kuwa makini tuu na kama mtego wako utanasa
na kama unajua hakuna mapenzi ya ukweli alikuwa anakutumia tuu u have the right to let him go
 
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
153
Likes
0
Points
0
NG'ADA

NG'ADA

Senior Member
Joined Sep 2, 2011
153 0 0
thanQ Mr. Rocky ila mm wakiumeni, naona unatupia sana!!!ha ha...uko fresh lakini
Ni wewe kuwa makini tuu na kama mtego wako utanasa
na kama unajua hakuna mapenzi ya ukweli alikuwa anakutumia tuu u have the right to let him go
 

Forum statistics

Threads 1,236,308
Members 475,050
Posts 29,253,663