Bei za uchimbaji kisima


T

tawa driller

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
226
Likes
97
Points
45
T

tawa driller

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
226 97 45
Hizi ndio bei za uchimbaji kisima kutoka Tawa Water Proffesional

1: Shillingi elfu sitini kwa mita (60000 tsh) moja...hapo tunakuwekea bomba (pvc) pamoja na pampu. Hiyo bei ni kwa maeneo yasiyokuwa na miamba migumu.

2: shillingi laki na ishirini kwa mita moja (120000 tsh)...hapo tunakuwekea bomba (pvc) pamoja na pampu. Hiyo bei ni kwa maeno yote yenye miamba migumu.

3: Shillingi laki moja kwa mita moja... (100000 tsh)... Hiyo ni bei kwa maeneo yaliyopo mikoani na ambayo hayana miamba migumu. Hapo tunakuwekea bomba pamoja na pampu.

4: shillingi laki moja na ishirini kwa mita moja (120000 tsh)... Hiyo bei ni kwa maeneo ya mikoani pia ambayo yana miamba migumu na hapo tunakuwekea bomba pamoja na pampu

5: shillingi elfu arobaini (40000 tsh) kwa mita moja...kwa bei hiyo tunakuchimbia tu shimo la kisima ila vitu vingine vyoote muhimu kama bomba,pampu pamoja na vitu vingine utagharamikia wewe mwenyewe. Bei hiyo ni kwa wateja waliopo Dar es salaam.

6: shillingi elfu themanini (80000 tsh) kwa mita moja...hii bei ni kwa wateja waliopo mikoani nje ya Dar es salaam na kwa bei hiyo tutakuchimbia tu na vitu vingine muhimu utanunua mteja mwenyewe.

7: bei ya Utafiti wa maji ( ground water survey ) bei ya ground water survey ni shillingi 350000 laki tatu na nusu na unapigiwa Ves 2 na hii bei ni kwa wateja waliopo Dar es salaam na bei za wateja waliopo mikoani bei zinatofautiana kuanzia shillingi Laki tano ( 500000 tsh)

Karibuni saana tufanye kazi pamoja...Gharama si chochote ila ubora ndio kila kitu karibuni saana.

Mawasiliano 0655541948/0628080096
 
pesa maua

pesa maua

Member
Joined
Jun 13, 2016
Messages
35
Likes
17
Points
15
pesa maua

pesa maua

Member
Joined Jun 13, 2016
35 17 15
Hizi ndio bei za uchimbaji kisima kutoka Tawa Water Proffesional

1: Shillingi elfu sitini kwa mita (60000 tsh) moja...hapo tunakuwekea bomba (pvc) pamoja na pampu. Hiyo bei ni kwa maeneo yasiyokuwa na miamba migumu.

2: shillingi laki na ishirini kwa mita moja (120000 tsh)...hapo tunakuwekea bomba (pvc) pamoja na pampu. Hiyo bei ni kwa maeno yote yenye miamba migumu.

3: Shillingi laki moja kwa mita moja... (100000 tsh)... Hiyo ni bei kwa maeneo yaliyopo mikoani na ambayo hayana miamba migumu. Hapo tunakuwekea bomba pamoja na pampu.

4: shillingi laki moja na ishirini kwa mita moja (120000 tsh)... Hiyo bei ni kwa maeneo ya mikoani pia ambayo yana miamba migumu na hapo tunakuwekea bomba pamoja na pampu

5: shillingi elfu arobaini (40000 tsh) kwa mita moja...kwa bei hiyo tunakuchimbia tu shimo la kisima ila vitu vingine vyoote muhimu kama bomba,pampu pamoja na vitu vingine utagharamikia wewe mwenyewe. Bei hiyo ni kwa wateja waliopo Dar es salaam.

6: shillingi elfu themanini (80000 tsh) kwa mita moja...hii bei ni kwa wateja waliopo mikoani nje ya Dar es salaam na kwa bei hiyo tutakuchimbia tu na vitu vingine muhimu utanunua mteja mwenyewe.

7: bei ya Utafiti wa maji ( ground water survey ) bei ya ground water survey ni shillingi 350000 laki tatu na nusu na unapigiwa Ves 2 na hii bei ni kwa wateja waliopo Dar es salaam na bei za wateja waliopo mikoani bei zinatofautiana kuanzia shillingi Laki tano ( 500000 tsh)

Karibuni saana tufanye kazi pamoja...Gharama si chochote ila ubora ndio kila kitu karibuni saana.

Mawasiliano 0655541948/0628080096
Nipo Dodoma aisee....nahitaji sana kisima cha maji!!!ila swali langu je mita moja yatosha kupata maji
 
B

ba nso

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
641
Likes
85
Points
45
B

ba nso

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
641 85 45
Hizi ndio bei za uchimbaji kisima kutoka Tawa Water Proffesional

1: Shillingi elfu sitini kwa mita (60000 tsh) moja...hapo tunakuwekea bomba (pvc) pamoja na pampu. Hiyo bei ni kwa maeneo yasiyokuwa na miamba migumu.

2: shillingi laki na ishirini kwa mita moja (120000 tsh)...hapo tunakuwekea bomba (pvc) pamoja na pampu. Hiyo bei ni kwa maeno yote yenye miamba migumu.

3: Shillingi laki moja kwa mita moja... (100000 tsh)... Hiyo ni bei kwa maeneo yaliyopo mikoani na ambayo hayana miamba migumu. Hapo tunakuwekea bomba pamoja na pampu.

4: shillingi laki moja na ishirini kwa mita moja (120000 tsh)... Hiyo bei ni kwa maeneo ya mikoani pia ambayo yana miamba migumu na hapo tunakuwekea bomba pamoja na pampu

5: shillingi elfu arobaini (40000 tsh) kwa mita moja...kwa bei hiyo tunakuchimbia tu shimo la kisima ila vitu vingine vyoote muhimu kama bomba,pampu pamoja na vitu vingine utagharamikia wewe mwenyewe. Bei hiyo ni kwa wateja waliopo Dar es salaam.

6: shillingi elfu themanini (80000 tsh) kwa mita moja...hii bei ni kwa wateja waliopo mikoani nje ya Dar es salaam na kwa bei hiyo tutakuchimbia tu na vitu vingine muhimu utanunua mteja mwenyewe.

7: bei ya Utafiti wa maji ( ground water survey ) bei ya ground water survey ni shillingi 350000 laki tatu na nusu na unapigiwa Ves 2 na hii bei ni kwa wateja waliopo Dar es salaam na bei za wateja waliopo mikoani bei zinatofautiana kuanzia shillingi Laki tano ( 500000 tsh)

Karibuni saana tufanye kazi pamoja...Gharama si chochote ila ubora ndio kila kitu karibuni saana.

Mawasiliano 0655541948/0628080096
Dar mita ngapi maji yapatikana na siku ngapi naanza pata maji?
 
B

ba nso

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2012
Messages
641
Likes
85
Points
45
B

ba nso

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2012
641 85 45
Hizi ndio bei za uchimbaji kisima kutoka Tawa Water Proffesional

1: Shillingi elfu sitini kwa mita (60000 tsh) moja...hapo tunakuwekea bomba (pvc) pamoja na pampu. Hiyo bei ni kwa maeneo yasiyokuwa na miamba migumu.

2: shillingi laki na ishirini kwa mita moja (120000 tsh)...hapo tunakuwekea bomba (pvc) pamoja na pampu. Hiyo bei ni kwa maeno yote yenye miamba migumu.

3: Shillingi laki moja kwa mita moja... (100000 tsh)... Hiyo ni bei kwa maeneo yaliyopo mikoani na ambayo hayana miamba migumu. Hapo tunakuwekea bomba pamoja na pampu.

4: shillingi laki moja na ishirini kwa mita moja (120000 tsh)... Hiyo bei ni kwa maeneo ya mikoani pia ambayo yana miamba migumu na hapo tunakuwekea bomba pamoja na pampu

5: shillingi elfu arobaini (40000 tsh) kwa mita moja...kwa bei hiyo tunakuchimbia tu shimo la kisima ila vitu vingine vyoote muhimu kama bomba,pampu pamoja na vitu vingine utagharamikia wewe mwenyewe. Bei hiyo ni kwa wateja waliopo Dar es salaam.

6: shillingi elfu themanini (80000 tsh) kwa mita moja...hii bei ni kwa wateja waliopo mikoani nje ya Dar es salaam na kwa bei hiyo tutakuchimbia tu na vitu vingine muhimu utanunua mteja mwenyewe.

7: bei ya Utafiti wa maji ( ground water survey ) bei ya ground water survey ni shillingi 350000 laki tatu na nusu na unapigiwa Ves 2 na hii bei ni kwa wateja waliopo Dar es salaam na bei za wateja waliopo mikoani bei zinatofautiana kuanzia shillingi Laki tano ( 500000 tsh)

Karibuni saana tufanye kazi pamoja...Gharama si chochote ila ubora ndio kila kitu karibuni saana.

Mawasiliano 0655541948/0628080096
Ninahitaji bei gani kwa kazi yote hadi kupata maji kwa dar?
 
T

tawa driller

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
226
Likes
97
Points
45
T

tawa driller

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
226 97 45
Kwa Dar maeneo yana tofautiana ila kwa mfano kwa maeneo ya kinondoni...maji yapo mita 40 na gharama ya kuchimba mita moja ni shillingi 60000 gharama ya kuchimba mita 40 pamoja na kuweka pampu na pvc ni shillingi 2400000...Karibu tukuhudumie mkuu
 
gulio

gulio

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2012
Messages
294
Likes
25
Points
45
gulio

gulio

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2012
294 25 45
Bunju bei gani...jamaa yangu ananisumbua sana jirani na efatha ministry.
 
Mkungo

Mkungo

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
223
Likes
106
Points
60
Mkungo

Mkungo

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
223 106 60
Hizi ndio bei za uchimbaji kisima kutoka Tawa Water Proffesional

1: Shillingi elfu sitini kwa mita (60000 tsh) moja...hapo tunakuwekea bomba (pvc) pamoja na pampu. Hiyo bei ni kwa maeneo yasiyokuwa na miamba migumu.

2: shillingi laki na ishirini kwa mita moja (120000 tsh)...hapo tunakuwekea bomba (pvc) pamoja na pampu. Hiyo bei ni kwa maeno yote yenye miamba migumu.

3: Shillingi laki moja kwa mita moja... (100000 tsh)... Hiyo ni bei kwa maeneo yaliyopo mikoani na ambayo hayana miamba migumu. Hapo tunakuwekea bomba pamoja na pampu.

4: shillingi laki moja na ishirini kwa mita moja (120000 tsh)... Hiyo bei ni kwa maeneo ya mikoani pia ambayo yana miamba migumu na hapo tunakuwekea bomba pamoja na pampu

5: shillingi elfu arobaini (40000 tsh) kwa mita moja...kwa bei hiyo tunakuchimbia tu shimo la kisima ila vitu vingine vyoote muhimu kama bomba,pampu pamoja na vitu vingine utagharamikia wewe mwenyewe. Bei hiyo ni kwa wateja waliopo Dar es salaam.

6: shillingi elfu themanini (80000 tsh) kwa mita moja...hii bei ni kwa wateja waliopo mikoani nje ya Dar es salaam na kwa bei hiyo tutakuchimbia tu na vitu vingine muhimu utanunua mteja mwenyewe.

7: bei ya Utafiti wa maji ( ground water survey ) bei ya ground water survey ni shillingi 350000 laki tatu na nusu na unapigiwa Ves 2 na hii bei ni kwa wateja waliopo Dar es salaam na bei za wateja waliopo mikoani bei zinatofautiana kuanzia shillingi Laki tano ( 500000 tsh)

Karibuni saana tufanye kazi pamoja...Gharama si chochote ila ubora ndio kila kitu karibuni saana.

Mawasiliano 0655541948/0628080096
Mimi nahitajika kisima maeneo ya Tegeta A Goba. Ebu niambie wastani wa kina kuweza kupata maji salama. Nahitaji sana huduma hii. Uwe serious tufanye biashara wiki hii.

Kama ni makanjanja business usiingie anga zangu utapotea. Nakutahadharisha tu.

Asante
 
abaa4all

abaa4all

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2013
Messages
236
Likes
177
Points
60
abaa4all

abaa4all

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2013
236 177 60
Mimi nahitajika kisima maeneo ya Tegeta A Goba. Ebu niambie wastani wa kina kuweza kupata maji salama. Nahitaji sana huduma hii. Uwe serious tufanye biashara wiki hii.

Kama ni makanjanja business usiingie anga zangu utapotea. Nakutahadharisha tu.

Asante
Karibu huku kwetu tuna technologia za kisasa tunachimba mita moja tu na unapata maji mengi na yakutosha
 
T

tawa driller

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
226
Likes
97
Points
45
T

tawa driller

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
226 97 45
Nipo Mabibo nit! Nahitaji hii huduma ila kazi yote ni kwa mkataba sio kienyeji!
Kazi zote tuzifanyazo huwa zipo under contract mkuu wala usijari kikubwa nipigiye nije niione site
 
T

tawa driller

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
226
Likes
97
Points
45
T

tawa driller

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
226 97 45
Mimi nahitajika kisima maeneo ya Tegeta A Goba. Ebu niambie wastani wa kina kuweza kupata maji salama. Nahitaji sana huduma hii. Uwe serious tufanye biashara wiki hii.

Kama ni makanjanja business usiingie anga zangu utapotea. Nakutahadharisha tu.

Asante
Kwa maeneo yaTegeta maji yanaweza kupatikana kuanzia mita mia na kumi na kuendelea...ukihitaji kufanya kazi na mimi karibu ila mikwara acha mkuu
 
Tengu mwana

Tengu mwana

Member
Joined
Mar 1, 2015
Messages
35
Likes
5
Points
15
Tengu mwana

Tengu mwana

Member
Joined Mar 1, 2015
35 5 15
Asee! Inakuwaje visima vingine maji huwa ya chumvi? Ni namna ya uchimbaji au hutegemea eneo husika? Mfano mm naishi chamaz dar, naweza pata kisima maji yasiwe na chumvi. Maelezo pls.
 
T

tawa driller

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2015
Messages
226
Likes
97
Points
45
T

tawa driller

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2015
226 97 45
Asee! Inakuwaje visima vingine maji huwa ya chumvi? Ni namna ya uchimbaji au hutegemea eneo husika? Mfano mm naishi chamaz dar, naweza pata kisima maji yasiwe na chumvi. Maelezo pls.
Ni uchimbaji tu... Ila pia kuna baadhi ya maeneo maji ya chumvi hayaepukiki ila kikubwa inatakiwa ifanyike research hao wanao pata maji ya chumvi wamechimba mita ngapi ili wewe ukija kuchimba uchimbe tofauti kidogo na wao ili kuepukana na huo ukanda wa maji chumvi
 

Forum statistics

Threads 1,236,125
Members 474,999
Posts 29,247,530