B bestest Member Joined Mar 8, 2013 Posts 67 Reaction score 9 Apr 1, 2014 #1 naomba kujuzwa kama kuna mtu ana taarifa juu ya bei ya pikipiki mpya na kukata vibali vyote jumla ni shilingi ngapi anijuze tafadhali.
naomba kujuzwa kama kuna mtu ana taarifa juu ya bei ya pikipiki mpya na kukata vibali vyote jumla ni shilingi ngapi anijuze tafadhali.
mandwa JF-Expert Member Joined Aug 13, 2013 Posts 1,506 Reaction score 375 Apr 1, 2014 #2 Inategemea na aina ya pkpk mkuu kama hivi za mchina kwa bodaboda ukiwa na 1.7mill unapata FEKON full Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
Inategemea na aina ya pkpk mkuu kama hivi za mchina kwa bodaboda ukiwa na 1.7mill unapata FEKON full Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums