Bei ya mafuta ya mawese kwa dumu LA ltr 20

Bei ya mafuta ya mawese kwa dumu LA ltr 20

kupigakazi

Member
Joined
Sep 17, 2014
Posts
53
Reaction score
13
Jameni wandugu naomba kufahamishwa bei ya mafuta ya mawese dumu LA ltr 20 kutoka mkoan mbeya pale sokomotola au mwanjelwa Sido kwa anaye fahamu tafadhari
 
Jameni wandugu naomba kufahamishwa bei ya mafuta ya mawese dumu LA ltr 20 kutoka mkoan mbeya pale sokomotola au mwanjelwa Sido kwa anaye fahamu tafadhari
Mbosa au mawese yenyewe...
Mbosa dumu 48,000 nilinunua bei hiyo December Kwa sasa sijajua.

Kama unataka mengi nenda kyela!
 
Back
Top Bottom