Bei ya kilo ya samaki Viwandani Mza??


BlackGold_

BlackGold_

Member
Joined
May 31, 2013
Messages
95
Likes
9
Points
15
BlackGold_

BlackGold_

Member
Joined May 31, 2013
95 9 15
Habari zenu wakuu, Naomba kuuliza kwa mtu anayejua bei ya samaki kwa kilo Viwandani Mwanza na je! Kwa wastani huwa bei ikoje?
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,282
Likes
205
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,282 205 160
Samaki gani?, Sato! I think but am not sure SATO kilo inaanza kati ya 3500 mpaka 4500 kwa kilo. Source: a friend
 
BlackGold_

BlackGold_

Member
Joined
May 31, 2013
Messages
95
Likes
9
Points
15
BlackGold_

BlackGold_

Member
Joined May 31, 2013
95 9 15
Nasukuru sana mkuu, Lakini mimi kwa mawazo yangu nilidhani kuwa viwandani Mza huwa wananunua Sangara tu, kumbe hata Sato pia!!
 
BlackGold_

BlackGold_

Member
Joined
May 31, 2013
Messages
95
Likes
9
Points
15
BlackGold_

BlackGold_

Member
Joined May 31, 2013
95 9 15
Hapana sio fillets!! Nasemea samaki wa kawaida tu hawa wa kutoka ziwani!! Sangara!!
 
M

Masolwa Shinji

Member
Joined
May 14, 2013
Messages
17
Likes
0
Points
3
Age
57
M

Masolwa Shinji

Member
Joined May 14, 2013
17 0 3
Bei ya sangara kwa kilo ni Tshs 4500
 
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
13,816
Likes
76
Points
0
TIQO

TIQO

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
13,816 76 0
Mza hakuna kambare au perege?
 
BlackGold_

BlackGold_

Member
Joined
May 31, 2013
Messages
95
Likes
9
Points
15
BlackGold_

BlackGold_

Member
Joined May 31, 2013
95 9 15
Hawa walikuwepo siku za nyuma kidogo ila siku hizi hawaonekani!!
 
BlackGold_

BlackGold_

Member
Joined
May 31, 2013
Messages
95
Likes
9
Points
15
BlackGold_

BlackGold_

Member
Joined May 31, 2013
95 9 15
Fuatilia uzi huu vizuri kuna mkuu mmoja hapo juu, ameshatoa maelezo kuhusu bei ya Sato...
 

Forum statistics

Threads 1,274,229
Members 490,639
Posts 30,505,592