Fenuchi Senior Member Joined May 5, 2019 Posts 116 Reaction score 38 May 31, 2019 #1 Wakuu naomba kujuzwa bei ya gunia la mpunga kwa dodoma na morogoro imefikia sh ngp?
Mwifwa JF-Expert Member Joined Apr 3, 2017 Posts 48,777 Reaction score 126,723 May 31, 2019 #2 Ngoja watu wa Idodomiya waamke
MKAKA HALISI JF-Expert Member Joined Dec 5, 2018 Posts 715 Reaction score 1,423 May 31, 2019 #3 Gunia la Debe ngapi?
Fenuchi Senior Member Joined May 5, 2019 Posts 116 Reaction score 38 May 31, 2019 Thread starter #4 MKAKA HALISI said: Gunia la Debe ngapi? Click to expand... Zozote
Job K JF-Expert Member Joined Oct 4, 2010 Posts 9,314 Reaction score 7,169 May 31, 2019 #5 MKAKA HALISI said: Gunia la Debe ngapi? Click to expand... Lumbesa!
dimaa JF-Expert Member Joined Jul 30, 2016 Posts 4,307 Reaction score 5,847 May 31, 2019 #6 Dodoma siku hizi wameanza kulima mpunga?
Fenuchi Senior Member Joined May 5, 2019 Posts 116 Reaction score 38 May 31, 2019 Thread starter #7 dimaa said: Dodoma siku hizi wameanza kulima mpunga? Click to expand... Kitambo tyu wilaya ya bahi wanalima
dimaa said: Dodoma siku hizi wameanza kulima mpunga? Click to expand... Kitambo tyu wilaya ya bahi wanalima