Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bei ya gunia la mchele kg 100 Dar,

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Ziltan, Sep 5, 2012.

  1. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hbr mwana Jf,
    naomba kujua bei ya gunia la mchele kwa dar,
    ili nifanye arrangement za
    ujasiriamali mkuu,
    ahsante,
     
  2. Abtali mwerevu

    Abtali mwerevu JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2015
    Joined: May 5, 2013
    Messages: 441
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Huu uzi mpaka leo haujapata majibu
     
Loading...