Safi sana na ndo tunsisoma namba.
Mkuu au bajeti imeisha pitishwa kimya kimya?Denoo49 kakojoe ulale maana unashombo ktk hili
Wamewahi kabla ya bajeti, maana serikali lazima itaongeza kodi na wao wataongeza bei tena,so zitaonekana hazijapanda sana.Mbona bajeti mpya ya mwaka wa fedha bado haijapitishwa??
Vitu vingine sasa utakua ni uonevu, tena wa wazi wazi.
Nakuunga mkono mkuuSiku ya wajinga duniani tarehe moja
Namashaka na ilo tangazo maana limechapwa ka menu ya supu ya makongoro, halina saini logo inayotambulika ......!!