Mpambanaji007
New Member
- Sep 4, 2015
- 1
- 0
🔥 RICHMAN SHISHA – 50CM 🔥
Stock mpya imefika! Full Box 📦
Kama unatafuta mtungi wa shisha wenye muonekano mzuri, glass halisi na airflow nzuri, hii Richman 50CM ni option nzuri kwa matumizi binafsi au biashara.
✨ Sifa zake:
• 50CM
• 💨 Inatoa moshi mwingi
• 🔄 Ina valves za hewa kwa airflow nzuri
• 🫙 Body ni glass halisi, siyo plastic
• 💪 Material nzuri na finishing ya classic
• 🔒 Connection ni locking system, siyo ya raba
• 🎨 Rangi (Red, Green, Blue, Grey, Black na Purple)
💰 Bei:
5PCS+ — TZS 75,000/= kwa piece
Chini ya 5PCS — TZS 80,000/= kwa piece
📦 Stock ipo ya kutosha
🚚 Delivery tunafanya
📞 0654 616 600
Kama wewe ni muuzaji, mwenye duka la shisha au unahitaji kwa matumizi yako, karibu kuagiza.
Stock mpya imefika! Full Box 📦
Kama unatafuta mtungi wa shisha wenye muonekano mzuri, glass halisi na airflow nzuri, hii Richman 50CM ni option nzuri kwa matumizi binafsi au biashara.
✨ Sifa zake:
• 50CM
• 💨 Inatoa moshi mwingi
• 🔄 Ina valves za hewa kwa airflow nzuri
• 🫙 Body ni glass halisi, siyo plastic
• 💪 Material nzuri na finishing ya classic
• 🔒 Connection ni locking system, siyo ya raba
• 🎨 Rangi (Red, Green, Blue, Grey, Black na Purple)
💰 Bei:
5PCS+ — TZS 75,000/= kwa piece
Chini ya 5PCS — TZS 80,000/= kwa piece
📦 Stock ipo ya kutosha
🚚 Delivery tunafanya
📞 0654 616 600
Kama wewe ni muuzaji, mwenye duka la shisha au unahitaji kwa matumizi yako, karibu kuagiza.