Mkuu embu fanya kutuasisstwazo hapa ni biashara tu jmn
Kaka wa watu kaja hapa lengo lake mteja tuMkuu embu fanya kutuasisst
Mtaji
Lakin kwann umekwepaKaka wa watu kaja hapa lengo lake mteja tu
Af bei cheeee kbs yanbei tu jmn ndo imefanya tushindane
Kuna la 200 hukukhali imebana kiuchumi usipopunguza bei mteja kupatikana mgumu , laki 3 na arobaini mmmmhh mbona bado upo mbali,fanya 250K nizungumze na ndugu yangu anaweza kuwa na uhitaji maana analia sana kulala shida
tofaut yake kinajitandika[emoji41][emoji41][emoji41]
Ntakuja kesho[emoji41]tofaut yake kinajitandika
Chenywe yan n. Kile gred one
Sweet December atabd
Twende home ukakiona
Sawa acha nimtaarifu mamaNtakuja kesho[emoji41]
nahitaji pesa mkuu...KWA nn unauzaa??
[emoji257][emoji257][emoji257][emoji254][emoji260][emoji254][emoji260][emoji254][emoji526][emoji255][emoji255][emoji255][emoji255]Sawa acha nimtaarifu mama
Mkwe akuandalie food ya
Asili maana mgen
Hukarbishwa kitamadun zaid
[emoji12] [emoji8] [emoji8] [emoji12]
inapungua kidogo mkuu.....nicheki kwa phone!.Haipungui kdg
sawa mkuuGodoro liko poa, ila hicho kitanda ni kichefu chefu, weak mno..