Beautiful Obiri Destroys DIBABAin Rome..in 5000 metres

From Sir With Love

JF-Expert Member
Sep 13, 2010
1,924
2,000
Obiri sio mchezo, a very nice run. Nampenda Dibaba, ila kwa leo, Obiri amenikosha.

Kuna watu ambao husema wanawake ni legelege, lakini kama ulishawahi kukimbikia ukiwa shule, basi utakubaliana na mimi kuwa hawa wanawake wanaokimbia wanawakilisha kwa uchache, nguvu za mwanamke.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom