Blessed Keinerugaba
JF-Expert Member
- Nov 16, 2011
- 4,789
- 4,835
tafadhali pitia ujumbe ulio katika picha iliyoambatanishwa hapa.unaweza kupata kitu.
N.B:Naamini hii picha sio pornogrphic na haitamkwaza mtu yoyote,gud night!
ukitumia condom na doggy style hiyo bond sidhan kama itafanya kazi....
unabishaa?????
^^
Kwa kuwa sina wa kushare nae, nayatunza ktk kumbukumbu ya kudumu kwa maisha yajayo
^^
^^
Kuna kesho mbele ya kila leo!
^^
^^
Kwa kuwa sina wa kushare nae, nayatunza ktk kumbukumbu ya kudumu kwa maisha yajayo
^^