BIN BOR JF-Expert Member Joined Nov 23, 2010 Posts 1,013 Reaction score 407 Feb 17, 2011 #1 Leo hii asubuhi BBC waliripoti vifo 32, sasa wamesema 20. Katika maafa ya Arusha napo walikuja na figure zao, nani anawapa habari hawa ndugu?
Leo hii asubuhi BBC waliripoti vifo 32, sasa wamesema 20. Katika maafa ya Arusha napo walikuja na figure zao, nani anawapa habari hawa ndugu?
M Mmongolilomo Senior Member Joined Feb 25, 2008 Posts 138 Reaction score 10 Feb 17, 2011 #2 Chunguzeni kwa makini pengine kweli kwani mkanganyiko ni mkubwa
Saint Ivuga JF-Expert Member Joined Aug 21, 2008 Posts 55,024 Reaction score 59,684 Feb 17, 2011 #3 BIN BOR said: Leo hii asubuhi BBC waliripoti vifo 32, sasa wamesema 20. Katika maafa ya Arusha napo walikuja na figure zao, nani anawapa habari hawa ndugu? Click to expand... serikali..wewe unafikiri watawaambia ukweli?
BIN BOR said: Leo hii asubuhi BBC waliripoti vifo 32, sasa wamesema 20. Katika maafa ya Arusha napo walikuja na figure zao, nani anawapa habari hawa ndugu? Click to expand... serikali..wewe unafikiri watawaambia ukweli?
Magulumangu JF-Expert Member Joined Jan 7, 2010 Posts 3,051 Reaction score 462 Feb 17, 2011 #4 Hahaha ndo bongo hiyo kuna mwakilishi wa BBC hapo wewe, naye ni CCM pure so unategemea nini? Akisema out alivyoambiwa na serikali hana kazi
Hahaha ndo bongo hiyo kuna mwakilishi wa BBC hapo wewe, naye ni CCM pure so unategemea nini? Akisema out alivyoambiwa na serikali hana kazi
Candid Scope JF-Expert Member Joined Nov 8, 2010 Posts 11,897 Reaction score 6,933 Feb 18, 2011 #5 Mfumo wa vyombo vya nje ni kununua habari, kwa maana mchakachuaji wa habari ni huyo aliyewauzia hiyo habari
Mfumo wa vyombo vya nje ni kununua habari, kwa maana mchakachuaji wa habari ni huyo aliyewauzia hiyo habari