BAVICHA wapanua wigo wa vijana kimataifa

BAVICHA wapanua wigo wa vijana kimataifa

Chademakwanza

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2014
Posts
6,346
Reaction score
1,873
Baraza la vijana wa CHADEMA (BAVICHA ) Wamezidi kupanua wigo mpana zaidi Kimataifa katika kuhakikisha inamkomboa kijana wa kitanzania Kifikra,ili kuwa na mawazo chanya zaidi katika kuipigania ya Mwananchi wa Kitanzania.

Akiongea kwaniaba ya vijana wa Chama cha CONCERVATIVE cha nchini Denmark Nichlessen Jensen,ambae ni Mwenyekiti wa vijana wa CONCERVATIVE nchini Denmark,amesema amefurahishwa na utendaji kazi wa BAVICHA na mfumo wa uongozi wa BAVICHA jambo ambalo ataenda kulifanyia kazi katika kuimarisha zaidi mfumo wa vijana ndani ya Chama chake.

Amesema Mikakati na mipango kazi walionayo BAVICHA ni muhimu ikafanyiwa kazi kwakuwa ndio,msingi pekee wa umoja na mshikamano baina ya BAVICHA na Vijana wengine nje ya mfumo wa BAVICHA.Katika kuhakikisha mnafanikiwa zaidi tutawapa ushirikiano wa kutosha pale mtakapo kwama ilikufikia malengo mlio jiwekea katika Jamii hasa msaada wa kuwasaidi vijana mijini na vijijini.

Kikao hicho kilifanyika Makao makuu ya Chama,ambapo pia Nichlessen aliongozana na Katibu wake Michell Sand.Kikao hicho kiliendeshwa na M/kiti wa BAVICHA Taifa PATROBAS KATAMBI ambapo pia kilihudhuriwa na baadhi ya Wadau wa BAWACHA na mjumbe wa Mkutano Mkuu Bi CATHERINE ilikupata uzoefu na kubadilishana mawazo.

Nasiku inayofuata Kikao kilifanyika MOROGORO kati ya Viongozi wa BAVICHA na CHASO pamoja na wageni katika Chuo kikuu cha Sokoine( SUA ).
 
Bavicha na isonge Mbele........
Na Katambi naye asonge Mbele........
SSosopi naye asonge Mbele.......
Mwita naye asongembelee........
Viongozi wa Mikoa wasonge Mbeleee
Sitty naye asonge Mbeleeee.....
Oleleshwa naye asongeee......
George Tito naye asonge.......
Nawengine wote wasonge.
 
Bavicha na isonge Mbele........
Na Katambi naye asonge Mbele........
SSosopi naye asonge Mbele.......
Mwita naye asongembelee........
Viongozi wa Mikoa wasonge Mbeleee
Sitty naye asonge Mbeleeee.....
Oleleshwa naye asongeee......
George Tito naye asonge.......
Nawengine wote wasonge.
Namini wanasonga Mbele kila idara ya Chadema ipo imara sana kwa mdaa huu
 
Niliwahi kusema Bavicha ya kipindi hichi ina vijana Makini sana ukilinganisha na ile ya Heche ambaye aliyekuwa amebeba Bavicha alikuwa Heche peke yake, Bavicha ya kipindi hichi yenye vijana Machachari kama hawa wamasai Oleleshwa na Olesosopi bila kumsahau kijana Marto wa Iringa mjini itatuvusha salama kwenye uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 chini ya Kamanda Patrobass Katambi, bila kumsahau Mwita.
 
Bavicha na isonge Mbele........
Na Katambi naye asonge Mbele........
SSosopi naye asonge Mbele.......
Mwita naye asongembelee........
Viongozi wa Mikoa wasonge Mbeleee
Sitty naye asonge Mbeleeee.....
Oleleshwa naye asongeee......
George Tito naye asonge.......
Nawengine wote wasonge.

Wasonge woteeee
 
Bavicha na isonge Mbele........
Na Katambi naye asonge Mbele........
SSosopi naye asonge Mbele.......
Mwita naye asongembelee........
Viongozi wa Mikoa wasonge Mbeleee
Sitty naye asonge Mbeleeee.....
Oleleshwa naye asongeee......
George Tito naye asonge.......
Nawengine wote wasonge.

Mkuu ninaomba nisaidie kuwatambua baadhi ya hayo Majina Hapo wengine mbona hatuwajui?
Ninawajua
Oleleshwa
Olesosopi
Tito
Hawa wengine siwafahamu naomba msaada wa kuwafahamu viongozi wangu wa Bavicha.
 
Niliwahi kusema Bavicha ya kipindi hichi ina vijana Makini sana ukilinganisha na ile ya Heche ambaye aliyekuwa amebeba Bavicha alikuwa Heche peke yake, Bavicha ya kipindi hichi yenye vijana Machachari kama hawa wamasai Oleleshwa na Olesosopi bila kumsahau kijana Marto wa Iringa mjini itatuvusha salama kwenye uchaguzi mkuu wa mwaka 2015 chini ya Kamanda Patrobass Katambi, bila kumsahau Mwita.
Bavicha na Mabaraza yote kwa kipindi hiki yako makini sana Chadema nimpango wa Mungu
 
Bavicha na isonge Mbele........
Na Katambi naye asonge Mbele........
SSosopi naye asonge Mbele.......
Mwita naye asongembelee........
Viongozi wa Mikoa wasonge Mbeleee
Sitty naye asonge Mbeleeee.....
Oleleshwa naye asongeee......
George Tito naye asonge.......
Nawengine wote wasonge.

Mkuu mbona kama unaongea kigambagamba,
Yaani humjui Patrobass Katambi, wala Mwita?

Nawasiwasi wewe ni ACT,
Any way ngoja nikusaidie wewe na vijana wengine wa Lumumba,
PATROBAS KATAMBI mwenyekiti Taifa
JULIUS MWITA katibu mkuu Bavicha Taifa
SITTY MAKUNA Mwenyekiti wa mkoa mmoja huko Zanzibar
 
Asante Sana kamanda Chadema Kwanza kwa Taarifa zinazoleta Faraja usiku huu, kweli kazi yako imetukuka Kamanda
 
Patrick olesosopi Makamu mwenyekiti Bara
Frank Oleleshwa mwkt mkoa wa Manyara
George Tito mwkt mkoa wa Mbeya
 
Tunashukuru kwa Support yenu...,twende tupambane kwa umoja na mshikamano wetu hakika tutashinda vita hii ya ukombozi wa pili na tutaipata Tanzania tutakayo.
 
Back
Top Bottom