BAVICHA Kilimanjaro: Tutakuwepo Dodoma Julai 23 kufanya kazi na Jeshi la Polisi

  • Thread starter Mwanahabari Huru
  • Start date

Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,488
Likes
27,320
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,488 27,320 280
1.Baraza la Vijana wa chadema(BAVICHA) mkoa wa Kilimanjaro tunaitikia wito na tamko la uongozi wa bavicha taifa - Kushirikiana na jeshi la polisi kutekeleza zuio la mikutano na mikusanyiko ya kisiasa.


2.Julai 23 ni siku ambayo chama cha mapinduzi (CCM)kinatarajia kukutana mjini Dodoma kwa ajili ya kupata mwenyekiti mpya wa chama hicho.Utakuwa ni mkusanyiko wa kisiasa ambao ni kinyume na zuio lililotolewa na jeshi la polisi.



3.Ninatoa maagizo kwa Viongozi wa majimbo,wilaya na kata zote za mkoa wa Kilimanjaro kuandikisha majina ya vijana wanaotakiwa kuwasili Dodoma mapema kabla ya julai 23 ili kujiandaa kushirikiana na jeshi la polisi nchini kutekeleza zuio la mikusanyiko ya kisiasa.


Kibona Dickson.
Bavicha Kilimanjaro.
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,921
Likes
2,986
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,921 2,986 280
Naunga mkono wazo la Bavicha 100%tutakuwepo dodoma kuanzia tarehe 20.07.2016 kwa kazi maalumu .
Hakuna nguvu inayoweza kushindana na nguvu ya umma siku zote.


TULIANZA NA MUNGU TUTAMALIZA NA MUNGU
 
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2015
Messages
3,349
Likes
1,179
Points
280
Age
24
moshi vijijini

moshi vijijini

JF-Expert Member
Joined May 14, 2015
3,349 1,179 280
Tamko la ben saa 9, Godlitsen malisa emma saro &co ltd aaah
 
mtz daima

mtz daima

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2015
Messages
1,576
Likes
348
Points
180
mtz daima

mtz daima

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2015
1,576 348 180
Post Kama hizi zikikutana na mtu mmoja anaitwa Chris Lukosi wala haumizi kichwa "nyumbu" mwisho WA kunukuu
 
nyanzara

nyanzara

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
690
Likes
285
Points
80
Age
48
nyanzara

nyanzara

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
690 285 80
1.Baraza la Vijana wa chadema(BAVICHA) mkoa wa Kilimanjaro tunaitikia wito na tamko la uongozi wa bavicha taifa - Kushirikiana na jeshi la polisi kutekeleza zuio la mikutano na mikusanyiko ya kisiasa.


2.Julai 23 ni siku ambayo chama cha mapinduzi (CCM)kinatarajia kukutana mjini Dodoma kwa ajili ya kupata mwenyekiti mpya wa chama hicho.Utakuwa ni mkusanyiko wa kisiasa ambao ni kinyume na zuio lililotolewa na jeshi la polisi.



3.Ninatoa maagizo kwa Viongozi wa majimbo,wilaya na kata zote za mkoa wa Kilimanjaro kuandikisha majina ya vijana wanaotakiwa kuwasili Dodoma mapema kabla ya julai 23 ili kujiandaa kushirikiana na jeshi la polisi nchini kutekeleza zuio la mikusanyiko ya kisiasa.


Kibona Dickson.
Bavicha Kilimanjaro.
Karibuni mto mara all nyumbus
 
nyanzara

nyanzara

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2016
Messages
690
Likes
285
Points
80
Age
48
nyanzara

nyanzara

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2016
690 285 80
ili mliwe na mamba
 
M

Mpiga Ulimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2016
Messages
706
Likes
335
Points
80
M

Mpiga Ulimi

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2016
706 335 80
Swali...Jeshi la policcm limekubali...kujidhibiti...lenyewe..kumbukeni policcm wanafanya kazi kwako maagizo ya ccm aka magamba
 
M

Mpiga Ulimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2016
Messages
706
Likes
335
Points
80
M

Mpiga Ulimi

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2016
706 335 80
Post Kama hizi zikikutana na mtu mmoja anaitwa Chris Lukosi wala haumizi kichwa "nyumbu" mwisho WA kunukuu
Huyo Chris lukosi si alikuwa nyumbu before?
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
24,807
Likes
22,472
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
24,807 22,472 280
Hapa tumalizia tamko la Bavicha Mwanza,kesho tutaitisha wana habari.Tumekubaliana kufika Dom 20 kusaidia polisi
 
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
3,145
Likes
3,753
Points
280
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
3,145 3,753 280
Msiende kwa makundi,nendeni wachache wachache kwa magari tofautitofauti.Kuweni wapole kama njiwa ila kwenye hekima kama nyoka.Timizeni wajibu wenu,zuieni cccm wasivunje sheria na amri halali
 
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2016
Messages
2,361
Likes
1,897
Points
280
K

kirengased

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2016
2,361 1,897 280
Msiende kwa makundi,nendeni wachache wachache kwa magari tofautitofauti.Kuweni wapole kama njiwa ila kwenye hekima kama nyoka.Timizeni wajibu wenu,zuieni cccm wasivunje sheria na amri halali
. Danganya wenzako!!! Nyoka anahekima toka lini??Mpeni Rais hâta mwaka apigekazi bila mausumbufu khaa watoto watundu nyie!!ntawachapa...
 

Forum statistics

Threads 1,235,286
Members 474,506
Posts 29,216,726