Bata mzinga wanauzwa


AsiliYetu

AsiliYetu

Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
62
Likes
11
Points
15
AsiliYetu

AsiliYetu

Member
Joined Jun 3, 2016
62 11 15
ASILI YETU

Tunapenda kuwataalifu tunauza ndenge haina ya Bata Mzinga wakubwa miezi mitano

JIKE.100,000
DUME.120,000

TUPO: Arusha

kwa mawasiliyano
+255 758 811 234
 

Attachments:

N

Ntu

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
668
Likes
213
Points
60
N

Ntu

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
668 213 60
ASILI YETU

Tunapenda kuwataalifu tunauza ndenge haina ya Bata Mzinga wakubwa miezi mitano

JIKE.100,000
DUME.120,000

TUPO: Arusha

kwa mawasiliyano
+255 758 811 234
Kitomari at work, tehe tehe ........
 
AsiliYetu

AsiliYetu

Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
62
Likes
11
Points
15
AsiliYetu

AsiliYetu

Member
Joined Jun 3, 2016
62 11 15
Sio kila mtu ni Kitomari.Soma nyakati umeshazurumiwa hela yako na Asili Yetu??
 
AsiliYetu

AsiliYetu

Member
Joined
Jun 3, 2016
Messages
62
Likes
11
Points
15
AsiliYetu

AsiliYetu

Member
Joined Jun 3, 2016
62 11 15
Hamkufanya utafiti vizuri ndio maana mliingizwa chaka
 

Forum statistics

Threads 1,238,219
Members 475,878
Posts 29,313,172