Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Basi la skyline lapata ajali

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sept-11, Mar 22, 2012.

  1. S

    Sept-11 Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Basi lenye jina skyline lapata ajali maeneo ya mbezi-in mbele kidogo ya kituo kipya cha mbezi mwisho, basi hilo lililokua linatokea dsm kwenda mkoani limepata ajali na kupinduka mtaroni bada ya ku overtake canter iliyobeba shehena ya maji ya uhai ambapo canter iyo ilikata kona kuingia kulia kwenye feeder road bila kuonyesha indicater nakusababisha kuserereka kwa basi ilo. Amna abiria aliyekufa zaidi ya majeruhi tu
     
  2. s

    sawabho JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,021
    Likes Received: 404
    Trophy Points: 180
    Thanks God, that it has not claimed any life.
     
  3. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,964
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mungu hajawapenda zaidi
     
  4. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,935
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Nawatakia majeruhi afya njema na MUNGU akawaguse na wapone mapema!
     
  5. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,302
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Asante MUNGU kwa kutuepushia balaa, majeruhi nawapa pole.
     
  6. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole sana wote walokuwemo
     
  7. satellite

    satellite JF-Expert Member

    #7
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hilo bus nalipata vizuri sana wako machafu wanapenda kufika mbeya mapema wakiongozana na Happy nation na Budget yaani utadhani wakifika stend ya mbeya kuna attendance ya kulipongeza bus liliwahi kufika.
     
  8. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #8
    Mar 22, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,045
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Niliwahi kupanda Happy nation. Nilitamani kushuka kitonga maana jamaa alikuwa anateremka kwa spidi utadhani the place is clear. I think there's a way they gain coz why the same names everyday?