figganigga
Platinum Member
- Oct 17, 2010
- 27,944
- 63,719
Ajali mbaya imetokea bus aina ya SADJA likitokea Mbeya kwenda Songea. Watu kadhaa wamejeruhiwa hakuna aliye fariki.
Poleni ndugu zangu mliopatwa na ajali ya basi maeneo ya Kifanya, M/Mungu muweza yote awape nafuu majeruhi wote. Kama kuna ndugu yako alikuwa anasafiri toka Mbeya kwenda Songea kwa kutumia Sadja mtafute ila wote wapo salama,
[HASHTAG]#Hakikisha[/HASHTAG] unajikabidhi mbele ya M/Mungu kwa kila jambo ulitendalo.
Poleni ndugu zangu mliopatwa na ajali ya basi maeneo ya Kifanya, M/Mungu muweza yote awape nafuu majeruhi wote. Kama kuna ndugu yako alikuwa anasafiri toka Mbeya kwenda Songea kwa kutumia Sadja mtafute ila wote wapo salama,
[HASHTAG]#Hakikisha[/HASHTAG] unajikabidhi mbele ya M/Mungu kwa kila jambo ulitendalo.