Basi la Kampuni ya Fikoshi lagonga tembo eneo la Kitengule mkoani Kagera

Basi la Kampuni ya Fikoshi lagonga tembo eneo la Kitengule mkoani Kagera

aisee aliyegonga atalipa hela nyingi mno.... kisheria ni milioni 33 na bado kesi ni kubwa sana hiyo..... DEREVA NI MPUUZI SANA MAANA TEMBO HUTEMBEA KWA MAKUNDI NI NI WANYAMA WAKUBWA....
 
Ukanda huo wanyama pori wanaongezwa kwa kasi ya bombadia, baada ya mapori 5 kugeuzwa hifadhi za Taifa.Ili uwanja wa Chato uuze, na kufungua utalii ukanda wa ziwa magharibi. Tujiandae kuishi na wanyama
 
Hii kesi imuepuke dereva. Sina kumbukumbu kama kuna kibao cha wanyama wala cha 50km/hr baada ya mtaa wa Mwisa ni barabara imenyooka private car zinakimbia 150.
Nliwah kupita hapo hivi karibuni asee nlimaliza gauge 😅😅 Pametulia sana na barabara nzuri hakuna vibao
 
Basi la Fikoshi lenye namba za usajili T 872 CJQ linalofanya Safari zake kati ya Karagwe na Mwanza limegonga tembo eneo la Byenturege Kitengure Wilayani Karagwe likitokea Mwanza.

Eneo hilo ni Sehemu ambayo hupatikana Wanyama mbalimbali Kama Swala, Simba, Tembo ambapo hupenda kukatiza licha ya kuwepo kwa alama za Vibao vya tadhali, lakini Magari yamekuwa yakikatiza Kwa kasi.

Hakuna madhara kwa binadamu. Taarifa zaidi tunangoja kutoka mamlaka husika

Kwa Mujibu wa sheria, dereva yeyote wa chombo cha moto akiua au kujeruhi tembo itampasa kulipa faini ya shilingi za kitanzania milioni 33.

Kwa faini hiyo ya milioni 33 hilo basi litaozea kituoni.
 
aisee aliyegonga atalipa hela nyingi mno.... kisheria ni milioni 33 na bado kesi ni kubwa sana hiyo..... DEREVA NI MPUUZI SANA MAANA TEMBO HUTEMBEA KWA MAKUNDI NI NI WANYAMA WAKUBWA....
Usawa wa Magu huu Cash M33 dooh hatar sana
 
Inasikitisha sana
Ngoja wapigwe fine hyo watie akili

Ova
 
Back
Top Bottom