Basi la Hekima laua Iringa

Basi la Hekima laua Iringa

kilimasera

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Posts
3,068
Reaction score
277
MKUU wa Shule ya Sekondari ya Ismila katika wilaya ya Iringa Vijijini, Pangras Msasamela, amekufa papo hapo na watu wengine zaidi ya 40 kunusurika kifo baada ya basi la Hekima lenye namba za usajili T 399AVU linalofanya safari zake kati ya Dar es Salaam na Mbeya kugongana uso kwa uso na gari dogo lenye namba T 746 AKU Toyota Mark II.

Watu wengine watatu walijeruhiwa vibaya katika ajali hiyo iliyotokea jana majira ya saa 4 usiku katika eneo la Kibwabwa Manispaa ya Iringa, wakati basi hilo likiwa safarini kuelekea mkoani Mbeya.

Abiria walionusurika walimweleza mwandishi wa habari hizi aliyefika eneo la tukio kuwa chanzo cha ajali hiyo ni dereva wa gari hiyo ndogo kulihamishia gari upande wake na kutaka kukatisha upande wa kulia bila kulitazama basi hilo lililokuwa mbele.

"Kweli dereva wa basi amefanya jitihada kubwa sana za kuokoa maisha ya sisi abiria tuliokuwemo ndani ya basi hili ...kwani kama dereva angelikuwa mzembe katika basi hili letu hakuna mtu ambaye angetoka mzima ....ujue basi lilikuwa likielekea kupinduka kabisa," alisema Kevin Mwakasumile mmoja wa abiria aliyenusurika katika ajali hiyo.

Abiria wengi walionusurika katika ajali hiyo walipata michubuko midogo midogo baada ya kukanyagana ndani ya basi hilo.

Kamanda wa polisi mkoa wa Iringa, Evarist Mangalla, amethibitisha kutokea kwa ajali hiyo na kuwa mtu mmoja ndiye aliyepoteza maisha katika ajali hiyo.
http://4.bp.blogspot.com/_YaKHJFAZ_oc/TRIQKteVgiI/AAAAAAAAOxY/2n-8hajCgCo/s1600/IMG_8787.JPG
http://1.bp.blogspot.com/_YaKHJFAZ_oc/TRIQKfPvD4I/AAAAAAAAOxQ/uzj0XgrgceA/s1600/IMG_8795.JPG
http://4.bp.blogspot.com/_YaKHJFAZ_oc/TRIQKAHjWcI/AAAAAAAAOxI/zk69b4W5KUw/s1600/IMG_8799.JPG
http://2.bp.blogspot.com/_YaKHJFAZ_oc/TRIPVAgFWTI/AAAAAAAAOwY/FDKc0dpxSOQ/s1600/IMG_8780.JPG
http://1.bp.blogspot.com/_YaKHJFAZ_oc/TRIPVnpShKI/AAAAAAAAOww/m3X-SA85Bc4/s1600/IMG_8802.JPG
 
ahsante sipo Tanzania but for sure msiba wa huyu mzee umenihudhunisha sana kwasababu ni ndugu yangu kabisa yaani kipindi hiki cha christmashuwa ni kigumu sana ajali zinakuwa nyingi sana!
Pole sana kwa wafiwa
 
Poleni sana wafiwa na wagonjwa tunawaombea mpone haraka
 
Mungu atuepushie balaa hili la ajali nyingi barabarani. RIP mwalimu. Poleni majeruhi. Magufuli upo?
 
Pole sana wafiwa, nimemkumbuka huyu mzee amenifundisha Geography Lugalo secondary Iringa mwanzoni mwa miaka ya 90. He was such a good person. RIP mwl Msasimela.
 
ahsante sipo Tanzania but for sure msiba wa huyu mzee umenihudhunisha sana kwasababu ni ndugu yangu kabisa yaani kipindi hiki cha christmashuwa ni kigumu sana ajali zinakuwa nyingi sana!

Pole sna ndugu najua machungu ya msiba yani acha tu nimeona picha za hii ajali jamni inasikitisha sana poleni!
Mungu awape ndugu katika kipindi hiki kigumu
 
Inasikitisha sana ni mwalimu wangu pale Lugalo -Iringa miaka ya tisini mwishoni. Vile vile ni family friend wa familia ya mke wangu na mwanae ndie aliyemsimamia my wife katika Send Off. This is very painful in deed. RIP mwalimu Msasi your was such a gud geograph teacher. You was a model to lot of people. Taifa limepoteza mwalimu safi na mzoefu.
 
Inasikitisha sana ni mwalimu wangu pale Lugalo -Iringa miaka ya tisini mwishoni. Vile vile ni family friend wa familia ya mke wangu na mwanae ndie aliyemsimamia my wife katika Send Off. This is very painful in deed. RIP mwalimu Msasi your was such a gud geograph teacher. You was a model to lot of people. Taifa limepoteza mwalimu safi na mzoefu.

Poleni wafiwa, jina niliposoma tu nilihisi nilikuwa namfahamu, wazee wa Lugalo mpoooo, mimi jirani yenu tosa pale
 
Duh Huyu alikua mwalimu wangu pale Lugalo Secondary School hasa katika somo la Geographia na Commerce (1995-1998) R.I.P. mwalimu Msasimela. Bahati nzuri jana nimeingia Iringa nilikua nimekuja kwa ajili ya sikukuu ya X-mass. Ntaenda msibani kuwawakilisha wana Lugalo ambao mpo mbali
 
Duh Huyu alikua mwalimu wangu pale Lugalo Secondary School hasa katika somo la Geographia na Commerce (1995-1998) R.I.P. mwalimu Msasimela. Bahati nzuri jana nimeingia Iringa nilikua nimekuja kwa ajili ya sikukuu ya X-mass. Ntaenda msibani kuwawakilisha wana Lugalo ambao mpo mbali

that is good idea, 2wakilishe ndugu.
 
Back
Top Bottom