Bashiru Ally achana na lugha za namna hiyo, hazijengi

Bashiru Ally achana na lugha za namna hiyo, hazijengi

Missile of the Nation

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2018
Posts
17,034
Reaction score
63,184
Ndugu Bashiru;

Wewe ni katibu mkuu wa chama cha mapinduzi.Wewe ni Muislamu uliyelelewa kiislamu katika familia yenye maadili ya kiislamu.Unalo jukumu kama Katibu Mkuu kuunganisha na si kutenganisha

Unalo jukumu la kulinda heshima ya kila mwanachama wa chama cha mapinduzi na hupaswi kutumia lugha zisizo na staha si tu kwa mtu yeyote bali watu waliokuzidi umri

Ndugu Bashiru, wewe umeachiwa chama na mtangulizi wako mheshimiwa Kinana, of all the people wewe siyo mtu wa kumuita mzee Kinana Mpumbavu PUBLICLY kila mtu akisikia!. Hayo maneno yako ni makali sana ndugu Bashiru, hebu kaa kitako, yafikirie maneno yako kisha uone kama umetenda sahihi!.

Ndugu Bashiru si vizuri kutumia Clip zilizodukuliwa na kuachiwa kinyume cha sheria kubase judgement yako ya kutukana mtu!

Kama kweli ulikuwa unakusudia kugusia waraka wa wazee wetu ndugu Kinana na Mzee Makamba ungejikita katika waraka ambao umeachiwa kwenye vyombo vya habari badala ya clip za mazungumzo private ya watu wawili.

Ndugu Bashiru, Mzee Makamba ni Mtu mwnye umri mkubwa sana kukuzidi, hebu Jiweke kwenye viatu vyako kumuita mpumbavu.

Ndugu Bashiru, hata kama wazee wetu wametenda kosa, si vipo vikao vya nidhamu vya chama ambavyo wewe ni miongoni mwa wasimamizi wakuu, vipi uanze kutumia lugha mbaya na za ukakasi namna hiyo?

Ndugu Bashiru,hivi umeshindwa hata kidogo kusemea maneno ya kashfa na ya kejeli ambayo ndugu Musiba amekuwa akiwashutumu hawa wazee, kweli huoni uchokozi dhidi ya hawa wazee ila tu umeona stahiki yao ni kuwaita Wapumbavu?

Kweli leo Katibu mkuu anawaita Makatibu wakuu wa chama chake wastaafu ambao ni victims wa kutukanwa kila mara, watu waliotukanwa na mwanaharakati ambaye ameachwa atambe, kisha wakadukuliwa, na udukuzi huo ukatumika kisiasa dhidi yao, Leo hao wazee kweli unawaita Wapumbavu?

Ndugu Bashiru rudisha moyo nyuma na uombe radhi.Ulichokifanya siyo maadili ya Kitanzania. Siyo maadili ya Kiislamu
Na certainly siyo maadili yanayompasa katibu mkuu
 
Hao ‘wapumbavu’ ni makatibu wakuu wastaafu, Bashiru hatokuja kustaafu.... “sifa ya mpumbavu ni kushupaa” (Kwa sauti ya Kabudi).

Kuna maisha baada ya madaraka
Serikali ijayo nayo ikitengeneza "Musiba" wake ikaanza kuwashambulia akina Bashiru ndipo atakapojua kuwa si vizuri ngoma kuiruka sana mpaka ukamaliza nguvu za kutembea kurudi nyumbani
 
Cha ajabu wote waliotaka kuongelea haya yanayoendelea hawathubutu kabisa kumzungumzia yule Mwanaharakati.

Hivi ni nani keshathibitisha kama yule ni wakala wa Bw Mkubwa? mbona yeye mwenyewe hujitambulisha tu kama Mwanaharakati?

Ndio kusema wote wanaokimbilia vinasa sauti wameshajua Mwanaharakati ni Mwakilishi wa nani? maana ni dhahiri wanamuogopa.

Basi walau kabla ya kushambulia upande mmoja kati ya pande mbili {Mwanaharakati na Wahanga) waanze kwa ku declare interest za upande mmoja, kwamba mimi sitamgusa Mwanaharakati kwa sababu yeye ana haki na kibali cha kufanya atakavyo?.
 
Ndugu Bashiru;
Wewe ni katibu mkuu wa chama cha mapinduzi
Wewe ni Muislamu uliyelelewa kiislamu katika familia yenye maadili ya kiislamu
Unalo jukumu kama katibu mkuu kuunganisha na si kutenganisha
Unalo jukumu la kulinda heshima ya kila mwanachama wa chama cha mapinduzi na hupaswi kutumia lugha zisizo na staha si tu kwa mtu yeyote bali watu waliokuzidi umri
Ndugu Bashiru, wewe umeachiwa chama na mtangulizi wako mheshimiwa Kinana, of all the people wewe siyo mtu wa kumuita mzee Kinana Mpumbavu PUBLICLY kila mtu akisikia!. Hayo maneno yako ni makali sana ndugu Bashiru, hebu kaa kitako, yafikirie maneno yako kisha uone kama umetenda sahihi!.

Ndugu Bashiru si vizuri kutumia Clip zilizodukuliwa na kuachiwa kinyume cha sheria kubase judgement yako ya kutukana mtu!
Kama kweli ulikuwa unakusudia kugusia waraka wa wazee wetu ndugu Kinana na Mzee Makamba ungejikita katika waraka ambao umeachiwa kwenye vyombo vya habari badala ya clip za mazungumzo private ya watu wawili.
Ndugu Bashiru, Mzee Makamba ni Mtu mwnye umri mkubwa sana kukuzidi, hebu Jiweke kwenye viatu vyako kumuita mpumbavu
Ndugu Bashiru, hata kama wazee wetu wametenda kosa, si vipo vikao vya nidhamu vya chama ambavyo wewe ni miongoni mwa wasimamizi wakuu, vipi uanze kutumia lugha mbaya na za ukakasi namna hiyo?

Ndugu Bashiru,hivi umeshindwa hata kidogo kusemea maneno ya kashfa na ya kejeli ambayo ndugu Musiba amekuwa akiwashutumu hawa wazee, kweli huoni uchokozi dhidi ya hawa wazee ila tu umeona stahiki yao ni kuwaita Wapumbavu?

Kweli leo Katibu mkuu anawaita Makatibu wakuu wa chama chake wastaafu ambao ni victims wa kutukanwa kila mara, watu waliotukanwa na mwanaharakati ambaye ameachwa atambe, kisha wakadukuliwa, na udukuzi huo ukatumika kisiasa dhidi yao, Leo hao wazee kweli unawaita Wapumbavu?

Ndugu Bashiru rudisha moyo nyuma na uombe radhi
Ulichokifanya siyo maadili ya Kitanzania
Siyo maadili ya Kiislamu
Na certainly siyo maadili yanayompasa katibu mkuu
mtu akitahayari (panic), intellect yake huyayuka na nafasi yake huchukuliwa na emotions.
emotions humfanya mtu kutamka hata asiyoyakusudia in the first place.
ndicho kilichompata Bashiru - mtandao wao umekumbwa na hofu kuu na sasa wametahayari vibaya mnoo!
 
Ndugu Bashiru;

Wewe ni katibu mkuu wa chama cha mapinduzi.Wewe ni Muislamu uliyelelewa kiislamu katika familia yenye maadili ya kiislamu.Unalo jukumu kama Katibu Mkuu kuunganisha na si kutenganisha

Unalo jukumu la kulinda heshima ya kila mwanachama wa chama cha mapinduzi na hupaswi kutumia lugha zisizo na staha si tu kwa mtu yeyote bali watu waliokuzidi umri

Ndugu Bashiru, wewe umeachiwa chama na mtangulizi wako mheshimiwa Kinana, of all the people wewe siyo mtu wa kumuita mzee Kinana Mpumbavu PUBLICLY kila mtu akisikia!. Hayo maneno yako ni makali sana ndugu Bashiru, hebu kaa kitako, yafikirie maneno yako kisha uone kama umetenda sahihi!.

Ndugu Bashiru si vizuri kutumia Clip zilizodukuliwa na kuachiwa kinyume cha sheria kubase judgement yako ya kutukana mtu!

Kama kweli ulikuwa unakusudia kugusia waraka wa wazee wetu ndugu Kinana na Mzee Makamba ungejikita katika waraka ambao umeachiwa kwenye vyombo vya habari badala ya clip za mazungumzo private ya watu wawili.

Ndugu Bashiru, Mzee Makamba ni Mtu mwnye umri mkubwa sana kukuzidi, hebu Jiweke kwenye viatu vyako kumuita mpumbavu.

Ndugu Bashiru, hata kama wazee wetu wametenda kosa, si vipo vikao vya nidhamu vya chama ambavyo wewe ni miongoni mwa wasimamizi wakuu, vipi uanze kutumia lugha mbaya na za ukakasi namna hiyo?

Ndugu Bashiru,hivi umeshindwa hata kidogo kusemea maneno ya kashfa na ya kejeli ambayo ndugu Musiba amekuwa akiwashutumu hawa wazee, kweli huoni uchokozi dhidi ya hawa wazee ila tu umeona stahiki yao ni kuwaita Wapumbavu?

Kweli leo Katibu mkuu anawaita Makatibu wakuu wa chama chake wastaafu ambao ni victims wa kutukanwa kila mara, watu waliotukanwa na mwanaharakati ambaye ameachwa atambe, kisha wakadukuliwa, na udukuzi huo ukatumika kisiasa dhidi yao, Leo hao wazee kweli unawaita Wapumbavu?

Ndugu Bashiru rudisha moyo nyuma na uombe radhi.Ulichokifanya siyo maadili ya Kitanzania. Siyo maadili ya Kiislamu
Na certainly siyo maadili yanayompasa katibu mkuu
Hao wazee ni wapumbavu,Bashiru yuko sawa mno
 
Back
Top Bottom