kipara kipya
JF-Expert Member
- May 2, 2016
- 20,142
- 24,447
- Thread starter
- #21
wewe ukipelekea hii taarifa na kumwambia kuna mtu anakusema sio udaku huo!Mkuu kumbe ni udaku? Basi umepotea njia hili siyo jukwaa la udaku.
wewe ukipelekea hii taarifa na kumwambia kuna mtu anakusema sio udaku huo!Mkuu kumbe ni udaku? Basi umepotea njia hili siyo jukwaa la udaku.
Ndio ameshaanza hivyo!Sasa kamwambie dikteta uchwara naye na mafisadi wenzie wote warudishe nyumba za Watanzania walizokwapua yeye akishirikiana na fisadi Mkapa na mafisadi wengine ndani ya Serikali ile ya kidhalimu.
![]()
kama ulichoandika!Mkuu huu siyo ushauri Bali majungu ! Hivi huko maskuli mlienda kusoma ujinga ?
hapo ndipo pa kushangaza!una heka 326 unapiga kelele bila aibu kuwa seriali wamepora?????? kuna wengi kama wewe wako ccm
Acha aisome namba....Salaam nyingi
Mzee wangu kwa niaba ya wanyonge wenzangu nakupa pole kwa yote yanayokukuta tangu uhame chama cha kidhalimu na kuingia chama cha wanyonge,yamekukuta mengi mzee kunyang'anywa mashamba bila kufuata taratibu duh ni unyama ulioje kwa serikali dhidi ya raia wake,
Pamoja na yote mzee wangu labda nikuulize lile shamba wewe hukudhulumu maana muosha nae huoshwa sasa kama wewe ulichukua kibabe kwa kujisainia hati mwenyewe ni kosa najua wewe sheria ya ardhi unaijua ni mali ya serikali hivyo wameamua kuchukua kilicho chao
Nakumbuka yale maneno yako ukitaka mambo yako yakunyokee weka bendera ya CCM najua ulipitiwa,mzee kipindi cha utawala wako watu walilia na kusaga meno kwa kudhulumiwa mashamba na viwanja na nyinyi mlitoa matamko mazito kisa tu waliofanya uovu ni washirika wenu na nyinyi wenyewe
Nakumbuka kuna ndugu yangu alipoteza maisha Bulyanhulu ni kipindi cha uongozi wako lakini hukuchukua hatua na wale walidhulumiwa,labda nikuulize mkuu wewe ukiwa ni kiongozi mkuu wa serikali ulipataje ardhi yote ile bila ya dhuluma pole mzee wacha wachukue vyao
Mzee wangu hivi lile shirika la ndege ilikuaje,nikupe angalizo tu ukiingia pale ofisi kwetu omba kumbukumbu ya hotuba za nyuma tuliahidi tukichukua nchi cha kwanza ni kuwang'anya ardhi mafisadi wote wa CCM.
Mzee mbona umekuwa muoga wa sindano namna hii mwenzio Lowassa anagugumia kiutu uzima.
Kumbuka atakayeua kwa upanga nae atauawa kwa upanga.
Pole mzee
kiswahili lugha yetu lakini tuna matatizo katika matumizi yake!
Acha utoto!!Hahahahah
Kamanda wetu kwa sasa anasafishwa kwa nguvu zote!
Kwa sasa kama unakashifa ya kisiasa au kama wewe ni fisadi, unachotakiwa ni kuhamia CHADEMA ili upate watetezi na walinzi bila gharama yoyote!
Nkweli: mkuu huyu jamaa mnafiki sana!!Mkuu huu siyo ushauri Bali majungu ! Hivi huko maskuli mlienda kusoma ujinga ?
ina maana huu ni udaku ulioandika hapa?!!!!!!!!kama hayumo atapelekewa taarifa lakini nina hakika kwa kuwa viongozi wa kitanzania wanapenda udaku nae yumo!
ndio kubwa uliloliona!ina maana huu ni udaku ulioandika hapa?!!!!!!!!
tunafanya nini sasa mbona umetupotezea muda?
umeongelea ishu ambayo ni very sensitive, ghafla tu unaniambia kuwa ni udaku.......ndio kubwa uliloliona!
Wacha tuone ni nani atakaefuata!Mimi hili siwezi kulishangilia manana,
Ubaguzi ni Kama kula nyama ya mtu.
Kauli ya rais ilisema tuwaache wazee wetu
Wapumzike, wamelitumikia taifa hili
Swali langu ni je, ukihama ccm unakuwa kijana?
Au utumishi uliotumikia taifa unayeyuka?
Kweli,sio kamanda wenu ccm!Alishahama!Hii video siyo ya kweli mzee ume iedit. Huyu siyo kamanda wetu.