Ulongupanjala
JF-Expert Member
- Apr 9, 2013
- 8,522
- 14,005
Wadau habari zenu?
Kwa wale wanaohitaji kupata barua za mwaliko"Invitation letter" kutoka nchi mbalimbali wanazotaka kutembelea,na wameshindwa kupata passport au VISA,basi wawasiliane nami ili niwasaidie kupata hizo barua za mwaliko kwa malipo.
Kitu cha msingi asiwe mtu anayetaka kwenda kufanya uhalifu katika nchi hizo au kutaka kutokomea mara baada ya kufika,huduma hii inalenga zaidi wale wanaotaka kwenda kwa ajili ya Leisure/Tourism,kusoma nk.
Karibuni wenye kuhitaji PM.
Kwa wale wanaohitaji kupata barua za mwaliko"Invitation letter" kutoka nchi mbalimbali wanazotaka kutembelea,na wameshindwa kupata passport au VISA,basi wawasiliane nami ili niwasaidie kupata hizo barua za mwaliko kwa malipo.
Kitu cha msingi asiwe mtu anayetaka kwenda kufanya uhalifu katika nchi hizo au kutaka kutokomea mara baada ya kufika,huduma hii inalenga zaidi wale wanaotaka kwenda kwa ajili ya Leisure/Tourism,kusoma nk.
Karibuni wenye kuhitaji PM.