PreGE2025 Bariadi nayo yafikiwa na Neema ya No Reforms No Election

PreGE2025 Bariadi nayo yafikiwa na Neema ya No Reforms No Election

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,052
Reaction score
285,653
Wala haikuwa kazi ngumu kuwaelimisha watu wa Bariadi kuhusu Mpango huu, hii ni kwa sababu hakuna Mahali popote kwenye Nchi hii ambako hakuna Makaburi ya wanachadema waliouawa kwa sababu ya Uchaguzi.

Kwahiyo kilichofanyika ni kuwaonyesha tu Makaburi hayo na watu wakaelewa kwamba kumbe mpango huu ni kuzuia Mauaji, ni Mpango mwema sana

Screenshot_2025-05-15-19-45-42-1.png
Screenshot_2025-05-15-19-46-17-1.png
Screenshot_2025-05-15-19-45-54-1.png
Screenshot_2025-05-15-19-45-54-2.png
 
Wala haikuwa kazi ngumu kuwaelimisha watu wa Bariadi kuhusu Mpango huu, hii ni kwa sababu hakuna Mahali popote kwenye Nchi hii ambako hakuna Makaburi ya wanachadema waliouawa kwa sababu ya Uchaguzi.

Kwahiyo kilichofanyika ni kuwaonyesha tu Makaburi hayo na watu wakaelewa kwamba kumbe mpango huu ni kuzuia Mauaji, ni Mpango mwema sana

View attachment 3334930View attachment 3334932View attachment 3334934View attachment 3334937
Labda nikuulize Erythrocyte, baada ya kuwaelimisha hao Watanzania, je Uchaguzi Mkuu HAUTAFANYIKA?
 
Wala haikuwa kazi ngumu kuwaelimisha watu wa Bariadi kuhusu Mpango huu, hii ni kwa sababu hakuna Mahali popote kwenye Nchi hii ambako hakuna Makaburi ya wanachadema waliouawa kwa sababu ya Uchaguzi.

Kwahiyo kilichofanyika ni kuwaonyesha tu Makaburi hayo na watu wakaelewa kwamba kumbe mpango huu ni kuzuia Mauaji, ni Mpango mwema sana

View attachment 3334930View attachment 3334932View attachment 3334934View attachment 3334937
Wale wanaohama kila siku ni akina nani?
Mbona CHADEMA kila uchao inazidi kuwa na wafuasi?
 
Bariadi Mpoooo!!!
Mnielekeze kwa upole tu hivi Hawa wanao jiondoa CHADEMA mbona wanajitoa kwa makundi makundi kwanini hawatangazi siku Moja kua tumejitoa wote hiii ya kutangaza kwa awanu imekuwaje?
 
Back
Top Bottom