BARCHELOR OF VETENARY MEDICINE [BVM] vs HUMAN MEDICINE [MD]

BARCHELOR OF VETENARY MEDICINE [BVM] vs HUMAN MEDICINE [MD]

Lugano5

R I P
Joined
Jul 15, 2010
Posts
4,520
Reaction score
760
Kati ya hizo hapo juu,..tupia coment yako ipi ni nzuri,ngumu na yenye maslahi zaidi? 2pia mshahara wa kila moja kama unajua! [Updated-boy"0768260834"]
 
Dokta ni dokta tu!! Wa wanyama au binadamu wote ni wamoja!!!
 
maisha ya binadamu na maisha ya ngombe yapi yana umuhimu??..ukisha jua jibu then mwenye maslahi utamjua na penye ugumu utapajua vile vile
 
Kati ya hizo hapo juu,..tupia coment yako ipi ni nzuri,ngumu na yenye maslahi zaidi? 2pia mshahara wa kila moja kama unajua! [Updated-boy"0768260834"]

Kwani wewe unataka wakulipe sh. Ngapi Mh.
 
Ngoja zeduduz ajee ,ila MD inamaslahi sanaa kisalary , 1,100,000/= , ,dokta wa mifugo ni kama kwenye 900,000/
 
Ngoja zeduduz ajee ,ila MD inamaslahi sanaa kisalary , 1,100,000/= , ,dokta wa mifugo ni kama kwenye 900,000/

mmhh mwenye diploma ndo anapokea 900,000 ila degree kama 1,500,000(bvm) na 1100000(MD) sema hao wa pili marupurupu mengi.....N.B: i stand to be corrected na sitaki matusi
 
mmhh mwenye diploma ndo anapokea 900,000 ila degree kama 1,500,000(bvm) na 1100000(MD) sema hao wa pili marupurupu mengi.....N.B: i stand to be corrected na sitaki matusi

why kuna kuwa na tofauti kubwa hvyo then diploma ya bvm ndo ikaribie md? [updated-boy]
 
Japo nimeachana na maligi lakini tukienda hivi tunapotoka aseee...
Mbona hii mada ni nzuri na ina mantiki kubwa,mimi sioni ubaya wowote hapa,ndugu yangu kama hauna mchango ni bora ufyate mdomo kuliko kukashifu na kudhiha vitu vya maana

asante kwa kuliona hlo [updated-boy]
 
mmhh mwenye diploma ndo anapokea 900,000 ila degree kama 1,500,000(bvm) na 1100000(MD) sema hao wa pili marupurupu mengi.....N.B: i stand to be corrected na sitaki matusi

mkuu huu ni uongo wa kupitiliza embu tupe source za data zako..hakuna diploma anayelipwa hiyo hela kama starting salary bongo hii period!!
 
Kati ya hizo hapo juu,..tupia coment yako ipi ni nzuri,ngumu na yenye maslahi zaidi? 2pia mshahara wa kila moja kama unajua! [Updated-boy"0768260834"]


Kuhusu uzuri hapa inategemeana na desires za mtu mmoja mmoja....
Kuhusu ugumu hapa naona bila ubishi BVM ni hatari...nakumbuka kuna jamaa aliniambiaga cozy ngumu zaidi TZ ya kwanza ni BVM na ya pili ni LL,B...
Yenye maslahi zaidi bado BVM iko vizuri,trust me kuna bro'angu analamba 4½M pale peramiho....
Pia ni rahisi kwa BVN kupata kitengo kizuri mkoani,wilayani,manispaa nk
 
mkuu huu ni uongo wa kupitiliza embu tupe source za data zako..hakuna diploma anayelipwa hiyo hela kama starting salary bongo hii period!!

Noo,ucipnge mkuu yawezekana ikawa hvyo lets wait hs source of information! [updated-boy]
 
Kuhusu uzuri hapa inategemeana na desires za mtu mmoja mmoja....
Kuhusu ugumu hapa naona bila ubishi BVM ni hatari...nakumbuka kuna jamaa aliniambiaga cozy ngumu zaidi TZ ya kwanza ni BVM na ya pili ni LL,B...
Yenye maslahi zaidi bado BVM iko vizuri,trust me kuna bro'angu analamba 4½M pale peramiho....
Pia ni rahisi kwa BVN kupata kitengo kizuri mkoani,wilayani,manispaa nk

thanx bro 4ur mchango coz am on mai wei to sua [updated-boy]
 
Back
Top Bottom