Semilong
JF-Expert Member
- Mar 5, 2009
- 1,711
- 221
Jiji la dar limeanza ukarabati wake wa barabara za lami. Kama barabara ya lami ina shimo dogo, hilo shimo dogo linapanuliwa zaidi na kusawazishwa na kuwekwa kifusi badala ya kuwekwa lami. Operesheni hii inaenda kwa kasi sana.
Kwa wale wanaoishi jiji la dar mnaweza mkajiona hali hii kwenye maeneo ya ocean road (sea view) nje ya fk law chambers, wengine mnaweza kujionea babara ya tandale inaetokea sinza maeneo ya kwa mtogole mpaka sinza, wengine mnaweza mkajionea maeneo mbalimbali ya temeke.
Kama operesheni hii ikifikia njia ya kwenda mwananyamala hospital basi ile barabara yote itakuwa vumbi maana mashimo ni mengi sana.
Kama operesheni hii ikikamilika jiji la dar litakuwa halina barabara ya lami ifikapo 2020.
Mungu tumekukosea nini, kwanini unatuadhibu kiasi hichi. Yaani kila kitu kibaya kinatokea kwetu tu, kwanini umetupa viongozi wabaya kiasi hichi. mungu kama kweli upo ua viongozi wote wabaya na utupe wazuri
Kwa wale wanaoishi jiji la dar mnaweza mkajiona hali hii kwenye maeneo ya ocean road (sea view) nje ya fk law chambers, wengine mnaweza kujionea babara ya tandale inaetokea sinza maeneo ya kwa mtogole mpaka sinza, wengine mnaweza mkajionea maeneo mbalimbali ya temeke.
Kama operesheni hii ikifikia njia ya kwenda mwananyamala hospital basi ile barabara yote itakuwa vumbi maana mashimo ni mengi sana.
Kama operesheni hii ikikamilika jiji la dar litakuwa halina barabara ya lami ifikapo 2020.
Mungu tumekukosea nini, kwanini unatuadhibu kiasi hichi. Yaani kila kitu kibaya kinatokea kwetu tu, kwanini umetupa viongozi wabaya kiasi hichi. mungu kama kweli upo ua viongozi wote wabaya na utupe wazuri