Barabara ya ndani ya hifadhi ya Serengeti leo Dstv

Barabara ya ndani ya hifadhi ya Serengeti leo Dstv

KIBURUDISHO

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Posts
1,002
Reaction score
278
Kwa wenye dstv fuatilieni makala iliyoandaliwa ndani ya hifadhi ya serengeti madhara yatakayojitokeza endapo barabara inayotarajiwa kujengwa kukatiza ndani ya hifadhi hiyo itajengwa.Itarushwa channel namba 101 na 170 leo jpili saa moja usiku
 
Dah huku kwetu hiyo itv tu ni ujiko kuipata.....will u telll asiiii
 
Back
Top Bottom