Barabara ya DART mikosi mitupu


kifaru 1

kifaru 1

Member
Joined
Oct 21, 2013
Messages
28
Likes
1
Points
0
kifaru 1

kifaru 1

Member
Joined Oct 21, 2013
28 1 0
Hawa mainjinia wetu waliosanifu na kusimamia hii barabara ya kimara feri nahisi uelewa wao ni mdogo sana maana hii barabara ni nyembamba huwezi overtake ! Makona kibao ! Nahisi ukikamilika ajali zitakua za nyingi sana!
 
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
528
Likes
6
Points
35
Fede Masolwa

Fede Masolwa

Verified Member
Joined Oct 26, 2013
528 6 35
umeliona ehe! Na gari kubwa likiaribika katikati bac jam yake itakuwa balah, inaitaji uangalifu sanaaaa, 10% zimefanya road kuwa nyembamba wakt sehem kubwa wameacha.
 

Forum statistics

Threads 1,249,679
Members 481,004
Posts 29,707,202