Barabara ya bagamoyo hadi msata


Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2011
Messages
2,981
Likes
1,252
Points
280
Inanambo

Inanambo

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2011
2,981 1,252 280
Awali ya yote naipongeza serikali kwa kubuni barabara ya Bagamoyo hadi Msata. ni majuzi tulipita njia ile tukitokea dar kwenda tanzania kaskazini. nilistaajabu kuona barabara hii mpya Ina Madaraja mengi na inapita kwenye uwanda wa maji. ni kama vile wanafanya Land Reclamation kupitisha barabara. Kwa gari tuliyosafiria kutoka sehemu mabayo haina Lami hadi kwenye lami tulitumia Robo saa. Ikiisha tutakuwa tumepunguza foleni barabara kuu ya Morogoro. Ila naona serikali itatumia Gharama kubwa sana kujenga barabara hii hasa hiyo sehemu ya Uwanda wa Maji wanayoifanyia Land Reclamation. Hivi badala ya kuweka Madaraja Mengi kiasi hicho Wataalam hawawezii kujenga Daraja moja refu kama lile la Mkapa mto Rufiji au lile Jinja Uganda penye Mto Nile?
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Asante kwa taarifa hata mimi niepita juzi hiyo barabara ni shortcut kiukweli

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2011
Messages
5,076
Likes
808
Points
280
MVUMBUZI

MVUMBUZI

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2011
5,076 808 280
Hii barabara ni innovation kubwa ambayo si tu inafupisha safari za kuja huku kwetu Kaskazini bali itaufufua mji wa Bagamoyo
 
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2013
Messages
1,629
Likes
207
Points
160
Mshomba

Mshomba

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2013
1,629 207 160
Serikali inapofanya jambo lenye manufaa inabidi tuipongeze, hongera sana wizara ya ujenzi ikiongozwa na yule yule kamanda Magufuli
 
GBBali

GBBali

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2013
Messages
1,908
Likes
441
Points
180
GBBali

GBBali

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2013
1,908 441 180
Serikali inapofanya jambo lenye manufaa inabidi tuipongeze, hongera sana wizara ya ujenzi ikiongozwa na yule yule kamanda Magufuli
Magufuri muulize alivyo pamia malori ya wakubwa.
 
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2011
Messages
531
Likes
3
Points
0
S

Sengeon

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2011
531 3 0
Kweli ni bararbara nzuri japo kuna maeneo ambayo bado hayajakamilika lkn inarahisisha safari sana.
 
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2010
Messages
4,808
Likes
175
Points
160
T

timbilimu

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2010
4,808 175 160
Serikali inapofanya jambo lenye manufaa inabidi tuipongeze, hongera sana wizara ya ujenzi ikiongozwa na yule yule kamanda Magufuli
Mkuu huo ni wajibu wa serikali,unalipa kodi ili serikali itekeleze miradi ya aina hii.
 

Forum statistics

Threads 1,272,952
Members 490,211
Posts 30,465,665